Luyện tập kèo mõm thực chiến ở M1

Chết nhiều kèo vớ vẩn rồi nên giờ em xuống đánh M1 kèo mồm cho nhanh lên trình. backtest nến tf nhỏ chưa nhảy mà tf lớn đã nhảy rồi nên không khoái lắm.
Kèo mõm UCAD M1 theo sách giáo khoa.

2 Lượt thích

kết quả : đã TP :joy: chả được tiền nhưng được cái tăng sự tự tin và đỡ tốn thời gian chờ đợi nữa.

9 Lượt thích

Đẹp đó. Bro muốn luyện thì tham khảo kênh Rockz Fx. Đã một thời u mê chart m1 này.

Kèo chất lượng đấy bạn. Ngày xưa hồi còn trade coin hay có khẩu quyết, trade mồm never die :rofl:

2 Lượt thích

t xem kênh đó rồi nhưng mindset theo medio rồi nên thôi bỏ đi cho đỡ loạn. xuống m1 thực chiến cho quen thôi.

hôm nay đánh chơi chơi vừa trúng lô nên thôi đánh mõm cho sang chứ không vào lệnh nữa :))))

Lâu ko thấy bài của em, tưởng đang bế quan luyện võ :laughing:

Trầm cảm con GU tuần trước nên ngồi im thở anh ạ. :joy:

1 Lượt thích

ngày xưa mình trade coin được truyền khẩu quyết này sớm thì có phải giờ không phải khổ sở như bây giờ không :joy:

Con GU đấy thời gian gần đây chạy khó chịu lắm. Chắc nó đang khó ở nên hay dở chứng, đợi 2-3 ngày nó ổn định lại rồi vào chưa muộn em

đúng anh ạ. :))) chuyển cặp đánh kèo mõm cho dễ thở

Tradingview backtest bị dở là nến khung nhỏ chưa chạy xong thì nến ở khung to đã báo trc nên ko khoái lắm

M1 không những đầu nhảy số nhanh mà nó cũng chống chỉ định cho người cao huyết áp nữa :joy:

5 Lượt thích

Con GU khiến nhiều ae trầm cảm phết bro ạ :((

1 Lượt thích

Ae trade GU đợt này TP về keylevel gần nhất thôi. TP xa đợt này giá hay quay trở lại hòa vốn rất phí.
Mình vào lệnh này vì đơn giản giá chưa chạm đến vùng mua mạnh nó sẽ phải lên tiếp nên TP xa định ăn 8R (Xuống khung nhỏ thấy phá vỡ giả momentum tăng bắt đầu thì vào lệnh)

Cuối cùng giá quay trở lại dời SL thỉ ăn được hơn 2R thôi
Chứ nếu cứ TP về đỉnh cũ chắc cú nhất là cũng được hơn 5R rồi.

1 Lượt thích

M1 đánh kèo mõm thôi anh :))) chứ ngu đâu xuống M1 đánh thật :v đánh kèo mõm cho đỡ vã :joy:

thì đánh thực chiến luôn mà , đánh trên chart thôi. không đánh backtest

uây :v em cũng vào lệnh này nhưng RR = 1 em để SL hòa nên cây nến xanh thứ 4 hòa vốn mất. @@

Trong thời buổi đói kém như này được 1-2R là rất quý rồi Ad, hôm qua mình cũng mất 2R do giá quay đầu (TP những 5R như chỉ chạy đc tới 2R là lại quay đầu)

1 Lượt thích

vào h4 thấy giá đang về fibonacy. Mình đang chờ xem giá phản ứng thế nào