Lệnh vàng m3 ạ các bác ạ

Sáng ra vừa nhìn vào đồ thị win luôn 1 lệnh vui quá các anh chị ạ

mình phân tích như này đã đúng chưa mọi người

3 Lượt thích

Vậy chốt lý do b vào lệnh là gì? Hay b đánh xổ số tại vùng klv ? :roll_eyes:

5 Lượt thích

em cũng chẳng biết nữa, em chỉ biết là xu hướng đang tăng, giá về dúng key quan trọng của m3 và xuất hiện 1 cây nến rút dâu em vào lệnh luôm. em chưa kipk kiểm tra lại lệnh, nó đã hit tp ạ

Chẳng phải key m3.b hên thoai :))

1 Lượt thích

Thích sự thẳng thắn của bro

hù hù xém tý là chết, may mắn quá anh :))

1 Lượt thích

m3 nhiễu lắm nên cần chắc chắn hơn bro…mà có xiền là dc bro hen…lần sau cẩn thận hơn là dc

Thời điểm đó nhìn hơi bị ghê. k có gì thuyết phục cả…
Chúc mừng bạn có lợi nhuận…
haizz. Vàng đi xấu quá.

1 Lượt thích

vâng ạ, xem lại em cũng thấy bị may mắn ạ

1 Lượt thích

Dù sao cũng chúc mừng b.vào k đúng tiêu chí với ae trong nhóm nhưng đánh theo cách khác có khi nó lại là entry đejp.cứ win là b lại đúng rồi

Thì vẫn cách như SGK mà bác, nhưng có điều là ở time nhỏ, với lại là cái chỗ phá kia bác có kinh nghiệm cho em hỏi nó đã phá chưa ạ

Chưa nhé.m3-m5 cứ chờ thật đẹp hẵng vào b ơi.

vâng ạ cám ơn bác, em nghĩ như này không biết đúng không á. mấy video add đều nói chỉ quan tâm đến lần phá đầu tiên, nếu lần phá đầu tiên mà xấu, thì lần sau có phá đẹp như nào thì cũng không cho là phá.
Trong trường hợp này lần đầu tiên nó phá và cũng đóng được 3 cây nến trên vùng giá sau cây nến phá,
em nghĩ như vậy có đúng không ạ

1 Lượt thích

Chúc mừng bro đã TP nhưng mà cũng phải nói lệnh này là lệnh lếu lều. Lần sau bro nên phân tích cẩn thận hơn.

1 Lượt thích

Bên cạnh 1 lệnh win , cái thu được trước mắt là tiền nhưng cái quan trọng hơn nữa chính là : thắng lệnh có được kinh nghiệm hay bài học gì không. Mình nghĩ với giá trị R nhỏ thì cái thứ 2 nó là cái quan trọng hơn sau mỗi lệnh win hay lệnh lose chứ không phải là tiền.

2 Lượt thích

vậy nên em đang phân vân là em xác định cái key đó chuẩn chưa ạ, với lại lệnh đó em vào lệnh đúng pp chưa? hay chỉ là lệnh ăn may.

quan trọng nhất 1 bài review lệnh khi đăng bài phải ghi đầy đủ các lí do vào lệnh lên để mọi người cùng xem. Cùng 1 điểm vào lệnh nhưng có người thì là ăn may có người thì không ăn may ( bỏ chất xám phân tích các kiểu ) . Bạn đăng bài post mỗi cái ảnh, vẽ mấy cái vùng như thế ai mà biết bạn nghĩ gì để vào lệnh này mà góp ý. @@
Nếu có nhận xét khách quan thì giống như bác bên trên thẳng thắng nói đấy.

em có giải thích ở dưới mà,

em cũng chẳng biết nữa, em chỉ biết là xu hướng đang tăng, giá về dúng key quan trọng của m3 và xuất hiện 1 cây nến rút dâu em vào lệnh luôm. em chưa kipk kiểm tra lại lệnh, nó đã hit tp ạ

bài viết có chức năng sửa bài đấy bạn. bạn nên sửa vào bài đăng để mọi người dễ theo dõi. Chứ như mình đôi khi vào chỉ đọc mỗi bài đăng thôi, không để ý để cmt lắm.