Lệnh vàng m3 ạ các bác ạ

em muốn sửa lại bài viết thì vào chỗ nào bác nhể

à cám ơn bác, lần sau em đăng bài thì em cẩn thận hơn ạ, sáng ra vừa mở máy win luôn 1 lệnh, thấy vui nên chia sẻ luôn

1 Lượt thích

công nhận bạn cũng may mắn thật mjk cũng rất thích đọc bài của bạn // nhưng mà bạn bảo nó đóng được 3 cây nến sau phá thì phá mjk nghĩ ý kiến chung của hội qoán không như vậy đâu cho dù nó có đóng được 10 cây nến nhưng vẫn trong dâu nến phá thì ==> chưa phá //// phá là khi phải có 2 nến rõ ràng phá qua nến 3 yếu or lưỡng lự nếu nến 3 mạnh ngược lại thì có khi lại chưa phá ////( GỘP NẾN )

mjk cũng đã đọc lý ro vào lệnh của bạn cho dù bạn tìm được cấu trúc đẹp ( trong trương hợp này nếu là mjk thì thấy mông lung ) thì vẫn còn một bước cực kỳ quan trọng là … kiểm tra các time frame xem liệu nó có thể đi tếp được không thì hẵng vào ( mjk thấy bước này bạn không nói đến )

GÓP Ý TỪ SỰ HIỂU BIẾT HẠN HẸP CỦA MJK

1 Lượt thích

mình kiểm tra lại rồi, thực chất đó là 1 lệnh may mắn của mình, ở m15 nó tạo mô hình 2 đáy trong xu hướng tăng ạ

ko có đúng và sai. cứ về TP là đúng

chắc bạn nghĩ hợp lưu keylevel và cây pinbar từ chối giá nơi mà giá phản ứng nhìu nên bạn ý vào lệnh. May mắn thôi. Đúng ra, phải chờ xác nhận thay đổi xu hướng của xu hướng hồi này