[Kinh nghiệm] Trader không Fomo - Bài 2

nhìn thế thôi. chứ không thơm đâu bạn :)))

1 Lượt thích

Mình thử thui…miss GU lúc chiều nên giờ đọc được bài viết của a Trung cái FOMO luôn! :))

Quả này anh em hội quán thì nhau FOMO hết rồi.

hay quá a. nhưng thôi e đủ nhàu rồi kaka. 1 tuần giờ e chỉ vào 3 lệnh thôi. để cho nhẹ lòng

1 Lượt thích

Mình đang dã 9 cặp chính khung M1 rồi anh em. Ai có cuốc dùng cuốc, ai có xẻng dùng xẻng. Lênnn
p/s: mình trade kèo mồm thôi nhé . kaka :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:

Chắc k dễ xơi đâu ae ạ,khả năng của AD mà vào 9 lệnh ăn đc 7R là thấy ghê rồi
Nếu AD vào 9 lệnh khung m15 phải ăn đc 20R :innocent: :innocent:

1 Lượt thích

Rất thích phần H4 D của ad, hồi xưa chưa xem kênh của a em chỉ xem D1, có khi cả tháng không thấy kèo nào.

T cũng thấy vậy nên vào M1 sẽ có nhiều kèo

vào m1 rất dễ fomo, mình đốt hết 10r lợi nhuận của1 tháng trong 1 ngày khi trade m1, tâm lý kiểu như vị uất ức vào lệnh liên tục, SL 10 lệnh liên tiếp trong 1 ngày :((

2 Lượt thích

trade này chẳng qua là lâu lâu làm vài lệnh để cho mình được phiêu. kiểu như đàn ông khó tránh được,
rượu chè, cờ bạc gá i gú hehe

đúng thật luôn, mình cũng vào m1 2 tuần này , mắt lúc nào cũng dán vào màn hình, chưa khớp lệnh thì mong cho khớp, để khi khớp rồi thì như ngồi trên lưng ngựa nhấp nhổm theo nến. tuần này vợ hỏi sao dạo này nhìn a bơ phờ, già nua đi thế. đọc bài này thì đúng là bệnh của mình đây rồi, thôi ngoi lên lại cho lành.

chúc mừng bạn mình sl thông 15, 16 lệnh ở m1. bàng hoàng.