Không cần nhiều tiền mà vẫn được chơi lớn, thật như đùa

Mình thấy bài viết này khá hay về quỹ mọi người cùng vào phân tích góp ý nhé

8 Lượt thích

Quỹ gì b. Và làm sao để nhận quỹ

3 Lượt thích

ảo nhề :smiley: lại có chuyện dễ ăn thế hả :smiley:

1 Lượt thích

quỹ này trả phí hàng tháng. 1 tháng tầm 65$/ tài khoản 12k5. quỹ này thì. đóng phsi thì có tk luôn. muốn rút thì phải đạt lợi nhuận 5 10 15%/tháng. k giới hạn. đến mốc muốn rút thì rút. vd tháng đầu b trade mà k đủ 5% thì qua tháng thứ 2 có thể đóng thêm 65$ để trade tiếp. đủ 5% thì rút. dd thì 10%. nếu bị mất 1250k thì bị out. đòn bẩy thì 1:4. quỹ này mình cũng đang cầm. thấy cũng hay kkk. đk cái nó dễ thở hơn bên các quỹ khác là trade tin thoải mái. hold qua tuần qua đêm đều ok. ae nào tự tin thì đăng kí. phí 65$ mình ngĩ cũng k đắt. nó còn có tk 25 50k. so với các tk của các quỹ khác thì mình thấy giá mua tài khoản rồi điều kiện khi trade khá là dễ thở.ae hoàn toàn có thể yên tâm tự tin mà đk. mình thấy khi cầm quỹ cũng rèn luyện đk tâm lý…khá nhiều cái

13 Lượt thích

ae giờ xuống núi đoánh quỹ hết rùi à😍

3 Lượt thích

cầm quỹ thấy có nhiều cái lợi hơn đánh tk cá nhân :)))

1 Lượt thích

đăng kí kiểu gì đấy. chi mình đăng kí với

2 Lượt thích

Mong cho bản thân mau vững tâm lí để xuống núi cùng các sư huynh. Chúc các sư huynh đem PA-Medio ra biển lớn =)))

1 Lượt thích

Hiện tại có rất nhiều quỹ cho ae lựa chọn như FTMO,TOPSTEP , còn quỹ như bài viết là
quỹ TCF đóng phí tháng 65$ đòn bẩy của nó chỉ 1:3 cho nên nếu quản lý vốn tốt và nhận định ổn thì ko gì là ko thể ,khá hay cho những bạn muốn thử thách bản thân

4 Lượt thích

Quỹ này đòn bảy chỉ là 1:6 và các cặp tiền nó giới hạn số lot tối đa, cặp cao nhất thì số lot dc vào chỉ là 0,4. Còn g/u chỉ là 0,22. Nếu các bác xác định là mỗi tháng đánh Win dc 12R (chỉ tính trên tỉ lệ R/R, ko tính bao nhiêu %/lệnh) thì cần 2 tháng liên tiếp mới có thể rút tiền về dc, quỹ này ngoài đòn bẩy hơi thấp thì còn lại oke

3 Lượt thích

gu eu 0.4 các cặp a n 0.7. cập nhật lại rồi b

3 Lượt thích

Mình thử tính 12k5 mỗi lệnh 2% tk với SL 20pip thì phải vào lot 1.25 lận. Nó chỉ cho 0.4 mỗi lệnh thế này thì đánh đến mùa quýt, hay là mỗi lần mình vào 4 lệnh 0.4 đc ko bác?

1 Lượt thích

tk này k áp dụng cách tính 2% đk.thường sẽ chọn cặp a n vì max của nó tới 0.7. đơn bẩy thấp mà tính theo keeir 2% thì rất lấu mới có lãi. hơn nữa dd nó khá cao tới 10%. nên max lot thoải mái

1 Lượt thích

ty bác đã cho thông tin, mình vẫn hơi lăn tăn chỗ đòn bẩy thấp vs lot nhỏ, mỗi tuần ăn 2R thì cuối tháng có đủ tiền phí hàng tháng ko bác? Chắc phải làm cái tài khoản demo thử sức xem sao, đang rảnh rỗi :joy: :joy: :joy:

phí có 65 rẻ mà.2 hoặc 3 tháng mà dduk 5% thì dù đóng phí hàng tháng vẫn dư đk chút ít. nếu mà xét về kiếm tiền có thể sẽ k ngon bằng ftmo. nhưng bù lại thì phí khá rẻ nên có thể dùng để test. còn nếu b mà muốn test k mất phí thì có thể qua FTMO. quy định như tk thật còn có thể theo dõi quá trình b trade

4 Lượt thích

Bạn cho thêm thông tin Quỹ đc ko, mình chưa hiểu rõ lắm :D, Thanks.
Nghĩa là nếu mỗi tháng mình ko lời đc 5% thì xem như tháng đó ko mất 70u phải ko, lời hơn 5% thì dc rút hoa hồng ra hả bạn? Với nếu bị thua đến mức giới hạn bị out thì sau này có thể đóng phí để tiếp tục trade lại ko hay là dô danh sách đen luôn?

2 Lượt thích

Nếu trade thua bị out thì sau này tiếp tục đóng phí trade tiếp đc ko bạn, hay là sau này quỹ sẽ ko cấp tk cho mình trade nữa ?

1 Lượt thích

đóng phí hàng tháng nên là muốn trdae thì cứ đống thôi. mà nó cho âm 10% mới out. đòn bẩy thấp. trade dở lắm mới âm đk 10% kkk

3 Lượt thích

Ý là xét đến trường hợp xấu nhất là -10% bị out, thì sau này còn cơ hội quay lại trade cho quỹ ko bạn, hay là duyên mình đến đây là hết :smiley:

1 Lượt thích

còn mà bác đóng phí rồi vapf thi thôi

2 Lượt thích