Khóa học bán trên fb chạy ad công khai luôn!

mình lướt facebook thì thấy bài đăng quảng cáo như này, còn có một số email nữa nhưng mình đã chặn những ng đó, ANH EM RẢNH TAY CÓ THỂ VÀO REPORT, để cộng đồng trong sạch hơn.

8 Lượt thích

mình nghĩ từ giờ phút này ae đừng đăng những bài như này trên hội quán nữa. nó không giải quyết vấn đề gì chỉ làm ad buồn thôi.
“Bạn sẽ không bao giờ đi đến đích, nếu cứ dừng lại và ném đá vào mỗi con chó bên đường, chỉ vì tiếng sủa của chúng”

13 Lượt thích

Thiết nghĩ a Medio chỉ nên update khoá học thông qua hội quán, làm vậy thì chỉ có những thành viên thực sự mới nhận được những giá trị đó. Có bị tuồng ra ngoài đi chăng nữa cũng sẽ rất khó và hạn chế. Nhìn chung thì những video trên khoá học hiện tại cũng đã đầy đủ và chi tiết rồi.

Sau này, anh Medio nên có một topic riêng về chia sẽ kinh nghiem, review lệnh, có thể làm dưới dạng video, hay bài viết giống trên hội quán và Youtube, để anh em tiện theo dõi, và bài ko bị trôi.

3 Lượt thích

vừa thấy xong đang định vào làm 1 bài post thì đã có bài rồi

Hôm qua mình cũng nhận được nhiều email thông báo về việc này. Cảm ơn anh em thông báo nhưng mà giờ mình cũng không bận tâm nhiều đến điều này nữa rồi. Ai muốn kiếm tiền bằng cách như vậy thì kệ họ thôi, mình không kiểm soát được. Cái mình làm được là tập trung cải thiện Khóa học để mọi người học tốt hơn thôi.
Anh em cũng không cần quan tâm đến cho mệt người nhé.

48 Lượt thích

Cái đặc biệt của khóa học này là anh tạo cho mọi người cùng tương tác và tiến bộ lên từ từ, ngày đầu mới nghe clip của Anh, e tứ tưỏng là nếu anh chia sẻ thế này thì ai cũng trade được và lộ hết bí mật, nhưng đâu có phải vậy, nên lộ khóa học cũng chỉ làm mọi người trade thua rồi cuối cùng lại tò mò tìm về khóa học chính quy :grinning_face_with_smiling_eyes:
Đang có 1 thuyết âm mưu có phải người đứng sau lộ kia là anh Trung :rofl:

2 Lượt thích

thực sự kể cả mua khóa học học chính thống cũng chưa hẳn thẩm thấu ngay được mà nó cần có quá trình , bản thân mình ngày nào cũng xem lại video và đọc bài trong hội quán nhiều người sau khi mua khóa 1 năm muốn mua gói trọn đời nên m tin đọc những tài liệu bán chui đó cũng chẳng giúp nhiều đc

1 Lượt thích

Khoa học tuy là rất hay nhưng không phải cứ xem là trade được và có thể kiếm tiền được ngay . Cái này nó còn phụ thuộc vao nhiều yếu tố như tố chất , kỹ năng và sự rèn luyện và quan trọng nhất là con người đó có đam mê có kiên trì có nhẫn nại hay không thôi . Mình thấy học phương pháp nó đã khó học cách điều khiển chính mình nó còn khó hơn gấp trăm lần ý .

1 Lượt thích

chắc chắn là phí tiền cho ai mua phải, nó ko đơn giản là mua video rồi coi là hiểu hết

1 Lượt thích

Mình vào trong cộng đồng trade quỹ có bài đăng chia sẻ video về PA. Mình thấy toàn video trên youtube của a Trung. Vậy mà nhiều người cmt xin nhiều ghê. Mình cmt là lên youtube gõ medio thì ra mấy chục video đó. haha. Vậy mà sau cmt đó vẫn 1 đống xin chia sẻ tiếp. Bó tay.

4 Lượt thích

Không biết bây giờ còn nhiều người có kiểu đã để link trong bài rồi vẫn “.” hay tư comment email nữa không.

Qúa chán mấy thể loại kiếm tiền bẩn thế này!

1 Lượt thích

Tại video a mideo làm chất lượng quá

3 Lượt thích

Tới lúc phải bỏ tiền ra chỉ để được vào hội quán để nhận sự hỗ trợ từ cộng đồng rồi suy nghĩ “sao lúc đấy mình mất tiền ngu” =))

1 Lượt thích

chắc chắn là một trong số những người , và vẫn còn ở trong đây… học hành không đến nơi đến chốn, hoặc nói thẳng là học dốt, trade thua trầy trật không hiểu đc bản chất thị trường và không có duyên với nghe trade… mới đi làm cái việc mà medio từ đầu đã cấm, cái việc mà trader thành công và người chính trực không bao giờ làm… thực ra muốn truy ra thì cũng có cách nhưng mà không cần thiết hao tâm làm việc đó thôi…lúc nào cũng có thể loại con sâu làm rầu nồi canh mà, ở bất cứ nơi nào trên thế giới này cũng đều có… vn thì có càng nhiều

2 Lượt thích

Chỉ là Mua được video của khóa học chứ cũng không xem được nhiều điều quan trọng từ hội quán này mà @@

Nay còn có cả sale 99k cơ . Hết đát vắt hết khả năng rồi … Nhìn tự nhiên thấy chán chán … Tiền kiếm như vậy k biết có vui không

Khi hút cạn về 0 đ chẳng ai chạy quảng cáo nữa thi cũng tốt bạn ạ. Lúc đấy cũng chẳng ai còn sức mà leak bài viết ở Hội Quán ra. Mình chỉ buồn cười có mấy bạn còn mail cho mình là “em mua khóa học của anh qua một bạn khác nên không cần khóa học, chỉ muốn xin vào Hội Quán thảo luận cho vui thôi” :laughing:. Không hiểu nghĩ gì luôn…

4 Lượt thích

Họ có mua khoá học cũng chỉ xem cho vui thôi , đảm bảo là học xong vẫn thấy tiếc tiền và kêu không có hiệu quả … để có được kết quả tốt nhất ngoài khoá học còn cần người dẫn dắt truyền lửa nữa
Khoá học chỉ là khung tranh , còn hoạ tiết thì cần người cần cảnh nữa :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Lượt thích

Chỉ chăm chăm kiếm lợi nhuận nhỏ từ chất xám người khác, thì sẽ chẳng bao giờ tự kiếm được khoản lợi lớn từ chính chất xám của mình :))) Không làm mà đòi có ăn thì chỉ có ăn … :joy:

2 Lượt thích