Khóa học bán trên fb chạy ad công khai luôn!

Thực sự e rất vui khi xuống tiền mua khóa học này, trước oánh toàn 0.3 tới 1 lot trên mỗi lệnh mà thắng vài trăm đô , thua vài trăm tới nghìn 1 ngày , nhưng sau khi học đc gần năm rồi thấy mình điềm tĩnh hơn đi cao nhất chỉ tới 0.15 là cùng ,và khi bị dính sl vẫn vui vẻ chấp nhận ko cay cú, còn thắng thì trong tỉ lệ RR mình phân tích rồi thấy thật nhẹ nhàng, cảm ơn ad và a e đưa ra những lệnh thua và thắng của mọi người, e ko mất nhiều tiền khóa học như 1 số a chị e nhưng e đốt tiền vào thồ gian đầu cũng nhiều lắm, giờ từng ngày cố gắng luyện tập và tập trung vào công việc chính kệ thị trường chạy khi đã vào lệnh , mình tự tin rồi thì cứ để nó xảy ra tự nhiên . e có tú kinh nghiệm là khi lệnh chạy đc 1.5R rùi thì tìm KLV quan trọng trong timefame mình vào lệnh rời nó về đó, kể cả lệnh đó chạm sl mình đặt rồi chạy tiếp cũng ko tiếc vì khi đã vui vẻ chấp nhận sl rùi thì chạm sl do mình rời có thiệt đâu nó còn lời nữa cơ mà, cảm ơn ad và a c e đã đọc !

4 Lượt thích

luyện 1 năm rồi cơ à, cao thủ… :smiley: :smiley:

cuộc sống mà , vô vàn loại người …
mà sao tên của ông nó phức tạp thế :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Lượt thích

Chắc do hồi đầu mình ấn bừa ,giờ muốn sửa cũng trả biết sửa chỗ nào , mình k giỏi công nghệ cho lắm :))))

Cứ vậy đi lại hay , nhìn tên của ông cũng khá ấn tượng , tôi tưởng ví bitcoin nữa

Lúc đầu mình cũng rất khó chịu khi thấy khóa học của Medio lại rao bán tràn lan trên fb. Nhưng khi nghĩ lại, có thể nó cũng là 1 phần của cuộc sống này; có người này, người kia. Quan trọng là bản thân mình đã làm đúng, đã xây dựng được một môi trường lành mạnh cho những ai tâm huyết nhưng hãy còn loay hoay mãi không có hướng ra. Cho đi sẽ nhận lại, đó cũng là nhân quả của đời. Medio chắc đã nghĩ như vậy nên luôn có nhiều anh em quý mến, luôn có năng lượng tích cực lan tỏa trong cộng đồng. Cảm ơn em.

2 Lượt thích