GU ngày xấu trời

Có anh em nào bị cây nến này chọc chết không, em đứng ngoài nhìn =)))

2 Lượt thích

mình vừa dính xong @@

2 Lượt thích

Buy limit đc 2r.xong dời sl về hoà vốn…cuối cùng hoà.zzzz

1 Lượt thích

nó đang cấu trúc giảm nên e đứng chờ nó tạo cấu trúc tăng khung bé rồi mới vào, đoán kiểu gì cũng có ae đi quả này

cũng lên đc 2R mà lì đợi về cái đỉnh trên mới rời SL :sweat_smile:

1 Lượt thích

Mình buy limit xong nó bật lên đc tầm 2R, xong thấy m5 không phá cản được với không tạo được cấu trúc tăng (mãi không tạo được đỉnh sau cao hơn hẳn đỉnh trước), rồi lại đâm xuống tạo cấu trúc giảm thì cắt luôn :))

1 Lượt thích

hầu như ae hòa vốn là tốt rồi, dính SL lệnh này uổng quá

e cg vừa bị sl, đag đi tìm lí do, ae có ý xin chỉ dùm ạ

1 Lượt thích

Lệnh này mình hòa vốn. Lần 1 vào thì ok. Nó xuống lần 2 thì phải tìm thêm 1 lý do chính đáng nữa mới vào còn không thì bỏ.
Hi vọng ae mà vào lệnh này, quản lý vốn chặt thì cũng chỉ hòa chứ ko SL.

3 Lượt thích

E đây. Vừa bật lên không thấy lệnh đâu nửa .

2 Lượt thích

lần 1 em vào hụt vì đặt limit ở giữa klv . lần 2 thì vào do thấy cấu trúc tăng nhỏ. mặc dù chưa phá klv cấu trúc giảm. ( chắc do FOMO, vã quá ,… ) toang 2R.

1 Lượt thích

GU ở tuần trước có trường hợp y như này chả khác gì cả. Xuống lần 2 mà lại còn là phá vỡ cái đáy cũ lần 1 còn cố chấp vào là toang.

2 Lượt thích

e cũng limit và hòa vốn

cái lệnh này em đợi xác nhận. em nghĩ là nó xuống xác nhận cho em vào nên em vào :joy:

1 Lượt thích
  • Lệnh này hòa, đang tìm lý do vì sao h1 đảo chiều
1 Lượt thích

liệu có phải M15 từ tăng chuyển sang giảm ,hồi về hình thành 2 đỉnh ủng hộ hướng giảm ko …

1 Lượt thích

lệnh này em vào lần 1 ăn hơn 1r cắt vì phá cấu trúc tăng của m1 nên cắt non tính chờ nó test lại entry vào lại, lần 2 thì hòa và lần 3 là nó chọc hết các lệnh buy của ae luôn

cái ảnh em chụp kìa, e vào m1 soi thấy cấu trúc giảm cái là biết các lệnh buy khả năng tỉ lệ cao là lose rồi, đang canh nó tạo cấu trúc tăng mới buy tiếp xong là nó phi xuống luôn nên đăng lên đây

bay màu k về hòa được à bác

mất 1R, tại chờ xác nhận mới buy, được 1R nhưng chưa chuyển về hòa vốn

1 Lượt thích