[Góp ý] Hội Quán có nhiều bạn đang trade Quỹ không?

Mình thấy có một số topic về trade quỹ được mọi người khá quan tâm và thảo luận sôi nổi. Không biết anh em trong Hội Quán có trade quỹ hay quan tâm đến trade quỹ nhiều không?
Hiện tại mình thấy các topic này khá lộn xộn và khó theo dõi. Nếu nhiều anh em quan tâm mình sẽ tạo một thư mục riêng để anh em thảo luận, chia sẻ thông tin cho nhau tiện hơn. ( mình không trade quỹ nên không có kinh nghiệm trong khoản này để chia sẻ)

27 Lượt thích

Em có trade quỹ . Mà là quỹ đen a Trung à :)))

2 Lượt thích

E đang thi quỹ bên FTMO. A tạo thư mục riêng cho a e hội quán thảo luận chia sẻ kinh nghiệm nhé.

2 Lượt thích

Đang thi vòng nào đấy bạn

2 Lượt thích

Minh đang thi demo tháng 8 : Cộng Đồng Trade Quỹ Việt Nam | Facebook

4 Lượt thích

Đầu tháng 8 là quỹ fxce bạn

4 Lượt thích

bên quỷ FTMO nếu thi fail thì mất luôn tiền phí đăng ký đúng không bạn

3 Lượt thích

được đấy a… để giúp anh em có thêm kinh nghiệm thực chiến tk lớn.

3 Lượt thích

Bị fail mất tiền còn ko đc đăng ký thi lại nữa bạn, tạo tk khác thì mới đc.

2 Lượt thích

đủ điều kiện quỷ đề ra chưa chắc đã pass đúng không bạn, mỗi đợt thi chọn ra bao nhiêu % trong số đó vậy>??

3 Lượt thích

Đủ điều kiện thì pass chứ sao lại chưa chắc ? :rofl: :rofl: cứ pass qua vòng 1 là vào vòng sau. qua 2 vòng thì được cấp tài khoản đó.

1 Lượt thích

kmất tiền nha b. nếu k vi phạm các đk của nó. tài khoản dương nhưng k đủ taget thì vẫn đk thi lại k mất phí

bác kia đang nói là cuộc thi demo do anh admin tổ chức. nếu vượt qua thử thách thì đk tài khaorn 10k mà k mất tiền. ftmo nó có cho tạo tk demo ae muốn trải ngiệm thì cứ đk thôi

1 Lượt thích

bửa nghe ông trưởng nhóm tên Khánh Nguyễn nói là đủ điều kiện nhưng còn lọc ra ai tốt nhất gì nửa mới cấp quỷ chứ không phải pass là cấp quỷ

2 Lượt thích

cái đk đó hơi khó top 1 top 2 may ra mưới đk cấp quỹ 10k

1 Lượt thích

hiện tại có my forex fun. quỹ này tương tự như ftmo nhưng đk cũng như phí thì rẻ hơn ftmo kas nhiều. ae có thể tham thảo

1 Lượt thích

à e lại tưởng bác bảo là thi trực tiếp :rofl: Bên demo đó chỉ chọn từ 3-5ng cao điểm nhất để cấp tài khoản 12,5k. cũng là cách để thử thách trước khi thi challange thật đó.

1 Lượt thích

cách tính điểm của bên demo đó nè bác :smiley: trade trong 2 tuần và tối thiểu 5 ngày trade. mỗi tháng 1 lầnn. Tham gia thử thách này cũng ổn đó. Đánh giá bản thân trước khi thi bằng tiền thịt của mình.

5 Lượt thích

Đóng phí thi FTMO bạn thi 2 vòng đủ taget thì sàn cấp vốn cho bạn (vốn ban đầu đăng ký 10.000$ - 200.000$) và chuyển trả lại phí thi khi rút lợi nhuận đầu tiên luôn, tài khoản âm thì đóng phí thi lại, dương nhưng ko đủ taget thì thi lại miễn phí.

1 Lượt thích

Anh em đừng thảo luận vội. Để mình tạo cái thư mục đã =))

4 Lượt thích