[ Fun] Nếu làm BOSS biệt danh của bạn sẽ là gì?

Hôm nay mình xem được mấy cái ảnh này mà cười không nhặt được mồm về sự sáng tạo. Mình không lướt Tiktok hay Group nhiều nên không biết giờ có nhiều Boss thế này!
Nếu một ngày làm các BOSS anh em sẽ đặt biệt danh cho mình là gì? Xem ai có biệt danh kêu nhất nào :))
Mình xin chọn TRUNG CHÁY HẾT

2 Lượt thích

Bonus thêm các boss hot girl

Chưa chỉnh

Thế giới này ảo quá mọi người ạ :face_with_head_bandage:

3 Lượt thích

Lịch làm việc của họ dày đặc lắm a ạ :ghost:

Căng thật. Giờ đào tạo Boss như quy trình đào tạo Idol của Hàn Quốc ý nhỉ :)))

2 Lượt thích

Nhiều idol thế đất nc sắp giàu r :))

1 Lượt thích

Được lên tv luôn mà, người nổi tiếng thì phải khác người thường chứ.

Nếu e được làm Boss thì e sẽ đặt biệt danh là XOẠN XỈA NẾN^^

Haha. Trông mặt mấy CEO uy tín qúa a ạ :rofl:
Nghe Chuyển gia đọc lệnh TRUNG CHÁY HẾT thế thỳ lsao mà gọi khách đc anh=))

2 Lượt thích

nếu không may trở thành boss thì e lấy nickname là " THẤY NẾN LÀ NỆN" :joy:

Khách chắc không biết cháy là gì đâu. Sẽ hiểu theo nghĩ là Cháy hết mình :))) . Không thì là " TRUNG TRADE LUNG TUNG" :))

2 Lượt thích

Trang phục đi thuê thì phải. Nhìn lên ảnh vô hồn, bỡ ngỡ lắm. Thằng nào tin được bọn này thì số nó phải mất tiền rồi. :)))

Đề nghị Admin làm Avatar thật ngầu cho ae, vừa quảng bá hình ảnh Medio vừa theo kịp thời đại 5.0 của các boss.

bác cứ lấy đại hình 1 con rùa đi là được :))) Medio chính là rùa đấy :)))

1 Lượt thích

Hình Medio nhìn như con rùa cưỡi lên cơn sóng, ẩn ý là mình đi chậm vượt qua sóng gió để đến đích thành công, còn hơn chạy nhanh như thỏ vội vàng hấp tấp mà SML hả Admin? Hay thích ăn thịt rùa nên để vậy ?

1 Lượt thích

Cái Wefinex, nhớ từng thấy đâu đó 1 chàng hay đăng có chiếc porsche màu cam độc nhất trong giới tài chính gì đó, nếu là mình sẽ là Hoàng Thượng Trây =)))

Vảy nến, tổ đỉa, lang ben, hắc lào nữa a :smiley:

1 Lượt thích

Đúng là cười ỉa ra quần. Haha. Anh Trung k dùng MXH mà có nhiều bức ảnh độc ghê. Toàn thánh cả. Nhìn mặt uy tín VL.

1 Lượt thích

Hnay FB bị lsao ý. Bạn bè trên FB của e thi nhau đổi mấy ảnh đại diện thế này xong ghép mặt vào để đá xoáy. Hài dã man :rofl:

2 Lượt thích

Logo con rùa là từ bài viết này bạn nhé: http://medio.vn/dau-tu/goc-bieu-do-13-neu-chon-mot-linh-vat-cho-trader-minh-se-chon-con-rua/

3 Lượt thích

Anh nghĩ chú sẽ hợp với ghép vào đứng giữa 5 em hotgirl với con merc kia đấy :)))