[ Fun] Nếu làm BOSS biệt danh của bạn sẽ là gì?

Đu theo trend của ad nhân tiện khoe luôn biệt danh mình muốn đặt nếu làm BOSS là: Lệ Quỷ (ko liên quan đến lệ rơi đâu nhé)- với mong muốn có thể trade đến mức quỷ khóc thần sầu. haha

1 Lượt thích

CEO:Lâm 2 nháy
Chuyên gia đọc nhầm,phù thủy 3 càng
Uy tín nuôn=))

2 Lượt thích

Thổi nến đây nhé . Ngời ra còn có bóp nến, vuốt nến, húp nến, bú nến nữa

Nhìn mãi chưa thấy cây nến nào cả ??
:grin:

1 Lượt thích

Xin vk 100u đầu tư mà vk không cho :pensive::pensive:

1 Lượt thích

Sơn mắt kém nhỉ. Nến to đùng đây nè.
Bạn trong ảnh này tên là Nến =))

Xem ảnh, đọc comment cười đau cả bụng . Chuyên mục mới Tấu hài cuối tuần :))))). Nếu thành BOSS em sẽ đặt là Chuyên gia cháy. chiên gia hỗ trợ cứu cháy. cứu tới lúc cháy xong bye :))))))

1 Lượt thích

Anh em tham khảo nghệ danh sau này dễ hành nghề nhé

huyền thoại Tài chính, kẻ hủy diệt thị trường, tổng tư lệnh chứng khoán, chiến thần đầu tư, chúa tể kinh doanh, đại đội trưởng trung đoàn môi giới, thần thoại tiền tệ , đức chúa tiền ảo, bố của Warren Buffett , trùm tài phiệt, cụ tổ doanh nhân , thủy tổ kinh tế , tướng quân marketing , thầy dạy bán hàng, dị nhân bán lẻ ,ông tổ doanh nghiệp, ông vua khởi nghiệp . Vị thần quản lý, quái thú thủ quỹ, chiến thần chi tiêu, Thần đồng tính toán, kẻ nắm giữ bí quyết làm giàu …

Nguồn : copy

4 Lượt thích

a trung ơi. a lấy biệt hiệu là trung rùa hoặc là trung quy ( quy ở đây là rùa) e thấy hay hơn là trung cháy hết ;)))

Sao không thấy “RÂU NẾN” nhỉ!!!

1 Lượt thích

Lê Trường- CHÚA TỂ CỦA NẾN​:laughing::laughing::laughing:

Trung Quy lại nghe nhầm thành Chung Quy Lại thì mất hết ý nghĩa :laughing:

Đặt tên này đảm bảo phất nè ae, “ MASTER ĐỈNH ĐÁY “ =))

Chào mọi người, mình xin giới thiệu… à mà chắc không cần giới thiệu đâu vì chỉ cần nói đến Thánh Mút (cả thị trường) thì chắc ai cũng biết rồi :star_struck: :star_struck: :star_struck:

Có THÁNH MÚT thì không thể thiếu CAO THỦ LẾU LỀU được :laughing:

2 Lượt thích

nhìn như mấy poster âm nhạc ngày xưa vậy

1 Lượt thích

Đây mới là trùm cuối, kkk

Nến to và tròn quá :))))))

Sao ko có hệ tâm linh nhỉ, có ad nào theo hệ Khấn nến cho mình theo vs

Quả nến mazubozu xanh từ chân đến đầu thế này :))