E loss lệnh G/U mà vẫn chưa ngộ ra dc j, mong mng giải đáp dùm

2 cái đường thẳng trắng mình kẻ trong ảnh không phải vu vơ đâu nhé :relieved:

1 Lượt thích

Không sợ. vì lỡ kèo rồi. :smiley:

1 Lượt thích

Theo e nó phá đỉnh trước xấu quá nếu do dự thì k vào lệnh M30 thì nó phá vỡ giả nên có thể chỗ đó k phải klv quan trọng. Nếu a sell cây nến đang hồi lên mạnh cũng sợ chứ vì sợ mất kèo còn k sợ vì đã dời sl về huề.

1 Lượt thích

Điểm vào lệnh hoàn hảo bây giờ mới có bạn ơi. Anh em chịu khó xem các timeframe khác xem. (Cái này không thể gợi ý sâu hơn được nữa)

4 Lượt thích

Anh nói câu này nó đã ĐẬM SÂU luôn rồi đó anh :)))

1 Lượt thích

thế này thì tự tin gồng lệnh thôi

1 Lượt thích

cũng có chút ngợ ngợ. giá về đáy cũ + fibo 0.5 -0.61. thôi thì kệ đi. SL thì thôi. @@
Nhưng giá phá klv M5 tăng rồi. tự tin gồng thôi.

1 Lượt thích

Ôi phải xem lại bài rồi. Ko hiểu gì hết kể cả KL trong hình ko cũng lăn tăn

1 Lượt thích

M1 tạo cấu trúc giảm

2 Lượt thích

cứ quản lý vốn là tốt bro

1 Lượt thích

Ồ bạn giải thích thêm ý của admin được ko?

2 Lượt thích

2 cái đường kẻ màu trắng có phải là cái đỉnh và cái đáy của time frame 5p không Trung, giá đang quay lại test cái đỉnh và cái đáy time frame 5p

1 Lượt thích

con sóng M1 phải không anh @@

4 Lượt thích

bạn mở chart ra và phân tích kỹ tất cả các TF nhé, ở đây là mọi người chung ý tưởng thôi còn thị trường nó hất đổ thuyền 1 cách đơn giản là dễ hiểu :V

1 Lượt thích

đang nấu cơm ko kịp hiểu gì các bác ôi, e vẫn giữ sell từ 1.890 rùi

1 Lượt thích

Mình đã làm tới làm lui mấy hôm bà hôm qua fomo dương 40 pips ko chốt sáng dậy thấy giá về entry nên cắt lệnh. Giờ hơi rối. Thôi chờ kq lệnh của mn vậy. Thanks

2 Lượt thích

Bác nghỉ ngơi hoặc backtest đừng vào tiền khi đầu óc đang rối, bình tĩnh lại quay lại chiến tiếp, cố lên bác nhé

1 Lượt thích

À rối ở đây là ko rõ kl ở đâu và buy hay sell ko rõ nên đứng ngoài. Hỏi vì tò mò lúc realtime xử lý ntn. Chứ ko đến nỗi như bạn nghĩ. Thanks

1 Lượt thích

Cứ bình tĩnh bạn ơi, đấy là đang trong quá trình rèn tâm lý đó. Mình cũng bị rất nhiều lệnh như vậy rồi, dần dần mình mới tạo ra đc nguyên tắc cho mình…

1 Lượt thích

Bình thường mà bạn vì tò mò khi xử lý realtime trường hợp này và thấy việc tiếp nhận kiến thức chắc ko đúng chệch hướng. Chứ 0.01 thì nhỏ mà khác demo chỉ 1 tí

2 Lượt thích