Dù học theo Medio vẫn sấp mặt

Giờ mới vào đọc được nhiều tâm sự của MN quá
Mình cũng là 1 kỹ sư xây dựng. Rồi về Tp Vinh khởi nghiệp.
Biết đến trade khoảng 8 tháng. Học đủ loại indi. Nghe đủ loại IB dẫn lối. Vào đủ hội nhóm chia sẻ kèo có phí và miễn phí. Đều cháy, cháy, cháy… Rồi mua khoá học. Mua khoá bên Nukida.rồi mâý nơi nữa. …toàn kiểu đánh theo công thức.nhạt. chán…
Và định mệnh gặp video Medio. Thấy khoái khoái. Dù rằng vẫn cháy.cứ ngỡ hiểu hết.hiểu Rõ. Nhưng mỗi lần xem lại lại thấy hiểu thêm chút. Rồi bị tẩu hoả nhập ma do xem mấy video nâng cao k dành cho người mới.
Giờ thì mình đang cai nghiện. 1 ngày k vào được lệnh nào là khó chịu. K có lệnh nhảy nhót là người bất an. Tính cờ bạc lại nổi lên. Và thế là lại cháy. .1 tuần này k vào lệnh.chỉ vào hội quán đọc. Xem Youtube Medio. Với học khoá học…backtest…
Mình tin pp này nên cũng k vội. Vì m tin là thầy giỏi thì trò cũng kiếm được tiền.
Mình cứ vào 200$ trade. Và cứ máu cờ bạc cái là hết.

5 Lượt thích

Bạn quản lý rủi ro cho đúng cách nhé. Cháy là do quản lý rủi ro chưa đúng chứ không phải do phương pháp của họ đâu.

Mình đang thấy có kết quả khá tốt, nhờ đọc hàng trăm bài viết ở khóa học, rất khác so với chỉ xem clip, cố gắng b nhé

đồng hương đây rồi.cũng ksxd luôn.hẹn nhau kèo cf bro ơi

1 Lượt thích

A Trung lại vào vai hoa hậu thân thiện rồi :rofl:

0912002137 số e a oi

2 Lượt thích

sếp Trung thỉnh thoảng review vài lệnh win cho anh em lấy lại động lực nào… :grinning:

5 Lượt thích

không sao đâu bạn. Mình trải qua hết rồi. Cái tâm lý đấy sớm hay muộn nó cũng sẽ hết thôi. Vài tuần trước mình còn ham đánh nhiều cặp, ngày nào cũng dã 2,3 lệnh. Trung bình 1 tuần 23 lệnh ( anh em trong hội quán biết rõ nhất Dũng cry rồi :))) ) . Dần dần trải qua nhiều biến cố, giờ mình giảm từ hơn 20 cặp xuống còn 3 cặp chính rồi xuống còn mỗi cặp GU, tf H1, M15. giờ 1 tuần mình giảm còn 4,5 lệnh thôi. @@
Cái gì càng khó đạt thì khi đạt tới càng khó phá bỏ.

5 Lượt thích

Chú mày có Hà Nội ko ae giao lưu, Anh em cùng nghề…Nghĩ nó bạc

1 Lượt thích

E ở nghệ an.có cơ hội ae giao lưu sau a nhé

E đang cái nghiện luôn rồi. Tuần này vẫn k trade. Tịnh tâm cái mới tiếp tục

xác định được ý nghĩa của con đường mình đang đi với tự vấn bản thân mình muốn gì trên con đường này là sẽ ra khỏi được cái vòng lặp điên cuồng vào lệnh thôi.

1 Lượt thích

Helo đồng hương :)) bác có gần quê lúa yên thành không ?

1 Lượt thích

quê bạn đẹp quá…;lâu rồi k còn thấy cảnh cánh đồng như thế…mỗi lần tâm trạng bức rức ra ngắm chắc sẽ dễ chịu bạn nhỉ

chuẩn.từ Thành phố về tận quê là thấy bình yên hẳn.cảm giác thư giãn.quê thì ở đâu cũng đẹp cả.quan trọng là tâm trạng con người lúc nào cũng rối bời,tranh đấu.nên ít khi tận hưởng được những cái đẹp ở vùng quê.

1 Lượt thích

tui ở Bảo Thành nè.đang lv ở Vinh

2 Lượt thích

Em ở Trảng Dài đây hóng cùng giao lưu nào :smiley:

chắc để bớt dịch rồi giao lưu bác ơi kkk

Dạ vâng em đang phong tỏa rồi :))

1 Lượt thích

trc t cũng thế. Cty ở Bắc Ninh