Chửi thằng hâm làm clip bôi nhọ Mr Medio

Để ý là ông medio này cũng rất vui tính nhé, kể cả mấy video trên youtube :v

Các bác thấy sao về nhận định của ông Tự Đức ạ

haha bác là IB sàn nào vào hội nhóm cmt vậy :laughing:
quan trong là pp hợp với người sử dụng hay không
không có chén thánh đâu

Cũng tuỳ, vì nhiều trường hợp mình thấy “vùng dẫn dụ” trong SMC nhưng thật ra cái chỗ “BOS” thì bên ae mình là “phá vỡ giả” cho nên “vùng dẫn dụ” mình thấy nhiều trường hợp nó là cái KLQT hoàn toàn bình thường. Có một số trường hợp thì nó chạy thẳng stop hunt cái OB bên trên KLQT thì đấy họ cũng gọi là “vùng dẫn dụ”

Câu chuyện nên kết thúc thôi các bác ơi. Bàn luận làm gì nhiều, không cần quan tâm bên ngoài họ nói gì để mà vào biện bạch giải thích, tranh luận các kiểu. Bên trong hội quán mà có người như vậy thì mình mới cần phải đấu tranh để anh em mới, anh em tâm huyết đỡ đau lòng thôi.

7 Lượt thích

thế là lại có một số người ra đi, chỉ đọc được cm mà ko trả lời được,kkkkkk

Giang hồ gọi là khóa mõm kkk

2 Lượt thích

Thẳng thắn nhưng thật bác ak. Người cũ đa số đã lặn hết rồi.

đó là nhận định riêng của bác tôi cũng tôn trọng. Mỗi người có một nhận định riêng về một pp, có lẽ phương pháp này không hợp với bác. còn đối với mọi người thì khác.

đúng rồi bác, em người cũ đây ạ, đang học giữa chừng thì đi học smc, đi học wyckoff, học snd rồi sml =)) bây giờ lại quay lại nè, vào thư viện đọc lại từng bài chia sẻ, xem lại các video mới thấy, chưa nói đến phương pháp, từ việc viết bài chia sẻ lần làm video anh Medio đều rất có tâm. Các phân tích trước khi vào lệnh đều rất đầy đủ, có độ sắc bén của một pro trader. Nói thật mình thấy hối hận khi mất thời gian, mất tiền học mấy ông thầy bà khác, đưa ra kiến thức mới, nhưng những cái quan trọng thì họ nói lướt qua thậm chí giấu đi. Từ giờ sẽ cố gắng luyện CTTT + OB thật nghiêm túc.

4 Lượt thích