Cậu vàng của tôi

chuyên mục dành riêng cho cậu Vàng nhé anh em khai trương review 1 lệnh win nhé(17/5/2021)

16 Lượt thích

anh em đời đầu của sếp Me đâu bơi hết vào đây xác định kl cho cậu Vàng nhé

3 Lượt thích

a hạn chế review lệnh vàng nhé . làm ae fomo là chết đấy . vài bữa lại thấy 1 vài ae khóc cho mà xem. haiz

2 Lượt thích

Mấy bác í ham tập thiền ở phòng Gym nên bị hốt đi cách ly hết rồi thì phải :smile:

1 Lượt thích

Mình xem ngoại hình cậu Vàng thấy chân rất dài, có hay bị stophunt ko bạn. Mà bạn bắt đầu trade từ khi nào thế @vufan

mình năm nay vừa tròn 43 xuân xanh và đã trade cậu vàng cũng khá lâu phải khoảng chừng dăm ba ngày ý, mong anh em trợ giúp, :laughing: :crazy_face: cùng chinh phục em chân dài hung hăng này

2 Lượt thích

Thế bác có khi cao niên nhất ở đây rồi, em năm nay cũng 36t. Ý em hỏi bác trade fx lâu chưa chứ ko phải mỗi cậu Vàng ý

1 Lượt thích

mò mẫm được vài tháng thì gặp sếp Me nhà mình ,khi kênh khoảng gần 200 subs thì phải

1 Lượt thích

Phải gọi bằng chú luôn haha

1 Lượt thích

nói vậy làm anh buồn đấy :grimacing:

1 Lượt thích

Em cũng giống bác, mới bắt đầu tìm hiểu từ cuối năm ngoái xong gặp Ad Medio luôn

2 Lượt thích

E đùa thôi,e toàn gọi a cả hehe,gọi chú lại k chỉ bài nữa

hoá ra có người 40+ ở đây rồi, tưởng có mỗi mình lẻ loi chớ. You trade vàng cũng ghê thật, mình trước đây bị nó vả liên tục, cháy ko biết bao nhiêu tk (tk be bé thui).

Bỏ.k chơi với vàng nhé bác :joy::joy:
Sao lệnh nào e cũng thấy bác SL khít khịt luôn mà k dính nhỉ… nể bác thật

dính nhiều mà dấu đấy

1 Lượt thích

Anh thầu hết con GU giờ sang cậu Vàng à :money_mouth_face:
Con này em xem thôi chứ không dám chơi. :rofl:

dàn trận chó xanh và chó đỏ thử xem nào

4 Lượt thích

Phong cách dàn trận này em thấy có bóng dáng của Andy Vũ Blockchain Dream :smiley:

5 Lượt thích

Chuẩn luôn.tư duy công thành​:smile::smile::smile:

1 Lượt thích

Vàng hôm qua đẹp như mơ có đồng chí nào buy được review xem nào??

2 Lượt thích