Cậu vàng của tôi

em được chút anh ơi. :smiley:

4 Lượt thích

nhìn ở M15 nó quá đẹp

1 Lượt thích

lệnh này em buy limit ở dưới… bận đi đá banh :smiley:
Thế là lỡ kèo…

Vừa học, đem áp dụng liền hiệu quả thật…kaka

1 Lượt thích

vàng đẹp quá :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

1 Lượt thích

ông ấy là người đầu tiên dạy tôi phân tích kỹ thuật. nhưng thật sự di.e nhiều lắm

3 Lượt thích

Em vào sau bác, vẫn còn gồng lệnh ạ.

Mọi người xem hộ mình với, mình xác định KL ngày sai rồi đúng ko?

Mình đã xuống H4 để lọc nhiễu và thấy thế này:

Mình nghĩ nó là kl của h4 thôi, còn kl ngày ở bên dưới chỗ 1677 cơ, 4h tăng sang giảm rồi nhé

1 Lượt thích

có hình bóng trong ấy hehe

1 Lượt thích

Nếu bị hit SL, thì mình nghĩ là sai rồi đó bác.
Bác xem kỹ lại cách xác định keylevel, hồi có rõ ràng hay không, kết hợp dùng fibonacci giá hồi về vùng 0.5-0.618
Ngoài ra nên xem thêm nhiều time frame, để có cái nhìn toàn cảnh.
Sau đó sẽ kiếm được tiền.
Good luck bác!

2 Lượt thích

theo mình hiểu là bạn phân tích, giá đến vùng không phải là gì nên xác định nó sẽ tăng tiếp. nhìn theo xu hướng dài hạn và đặt mua tại klv của tf D phải ko ?

2 Lượt thích

Đúng rồi đó bạn. Mình đã phân vân KL Day ở vùng màu xanh ( 1810) hoặc vùng màu vàng (1765), và nghĩ là giá đã chạm đỉnh cũ KL tuần, xu hướng Day đang tăng , quay trở lại đây test lại rồi lên lại vùng KL giảm ở trên .

2 Lượt thích

phân tích cậu Vàng tý nào anh em anh em nghĩ nó tăng hay giảm, mình thì thấy nó tăng bỡi vì

giá đã phá qua đỉnh bên trái quay lại retext đạt tỷ lệ fibo từ 0.5 tới 0.618 lại trùng klqt của xu hướng tăng

2 Lượt thích

như vậy tăng là hợp lý nhưng nếu cậu vàng vẫn giảm thì lý giải thế nào cho hợp lý nhỉ

cũng vẫn có lý . anh em thiên về hướng nào …phântích nữa là tẩu hỏa nhập ma nhỉ

anh Medio phải nể anh lắm mới để anh ngấm ngấm share kèo đấy :)))) Nhất anh rồi đấy.

1 Lượt thích

Phân vân quá lại vào TF nhỏ hơn chờ xác nhận anh ạ

1 Lượt thích

A nói vậy k đúng,cái này là đưa ra nhận định thôi mà :))

ý mình muốn nói là khi giá mà đi rồi thì pt đều có lý hết .hiện tại nếu nó tăng thì cũng vẽ vời sóng sánh tăng,retext đạt tỷ lệ fibo nên nó tăng bla…bla…còn giả sử nó giảm thì cũng có lý …nào là h4 chuyển tăng thành giảm căn sell theo sóng nhỏ.vv :smiley: :grinning_face_with_smiling_eyes: :smiley: :relaxed:

2 Lượt thích

Loạn xì ngầu hết nhỉ anh,em sắp bay cái tk r :frowning::frowning: