Xin review sàn hotforex

Hello các anh chị em cùng bang phái.
Anh chị nào đã và đang giao dịch trên hotforex cho xin cái review về sàn này được không ạ ?

• về spread tiền GU tối đa tối thiếu, có tài khoản raw spread không.
  • nạp rút thế nào ( nhanh hay chậm , qua hình thức nào là nhanh tiện nhất )
    tks các anh chị em.
3 Lượt thích

Vốn lớn quá sợ sàn sập phải chia nhỏ ak @buitrongdung

Tôi cũng đang nhắm sàn mới , vì exness hay giới hạn limit trên khung nhỏ cũng hơi bí nên đang tìm hiểu .
Tickmill là thấy có vẻ tiềm năng khi sp thấp và hoa hồng cũng nhẹ hơn so với hotfx . Để test thử một thời gian xem sao

1 Lượt thích

đúng đấy. ném mỗi sàn 10$ cho chắc cú :))) :rofl:

Nghe tên sàn thấy sợ quá !!!. Tham khảo FBS thử bác :sweat_smile:

Mìn hỏi chút sàn này có giới hạn sl k bạn

1 Lượt thích

cái này thì thấy tài khoản vip mới tránh được vụ này hay sao ấy , nhưng bắt nạp mấy chục k lận , để test thử demo tk pro xem sao …không thì đánh khung lớn thôi

1 Lượt thích

Ok mình cảm ơn b nhá. Mình hiện tại. Sl trên 20pip thì exness. Sl dưới 20 pip thì xtb. Tưởng bên kia dung hòa đc 2 cái này thì mình chuyển qua hehe

1 Lượt thích

Muốn dung hoà thì bên icmarket không bị như này đâu bạn , chẳng qua giờ dịch nên lười ra ngân hàng lấy sao kê xác minh tk ngân hàng thôi . Mình thì phải chuẩn cái đường nạp vào rút ra mượt mà thì mới sài :grin:

1 Lượt thích

Dùng thử tickmil nhé mọi ng. So good.

1 Lượt thích

Tickmill ổn đấy mọi người. Trader nước ngoài họ cũng dùng Tickmill nhiều. IC thì trang quản lý tài khoản hơi lởm khởm.

hotforex thì sao anh . anh đánh hotforex bao giờ chưa ạ

trước anh có lập thử để review cảm quan thì thấy cũng bình thường, không bằng các sàn khác. Còn giao dịch lâu thì anh cũng không giao dịch nên không rõ sẽ thế nào. Hot Forex trước nổi vì có PAMM ( 1 dạng góp quỹ kiểu như copytrade)

b ơi cho mình hỏi.
mình vừa lập tk tickmill xong nhưng sao n k gửi id với pw về gmail để đăng nhập vào MT4 nhỉ?

Bạn phải KYC xong mới đc. Mail nuôn cho support là mong sàn xác nhận Kyc sớm để mình không bỏ lỡ các cơ hội giao dịch của mình. Mình ko nhớ lý do nhưng trc mình phải gửi cả bằng lái xe.

ngta chấp nhận tài liệu,xong hết r b ạ. Nhưng chỉ đăng nhập đc trên trang chủ của tickmill thôi

Mình đag bên ngoài ko ol bằng lap nên ko chụp đc màn hình. Bạn phải chọn cái tickmil seychelles

1 Lượt thích

À mình đã thử tk pro demo bên tickmill , thì nó cho đặt lệnh limit sát giá không hạn chế gì cả .
Spead những cặp usd rất thấp nhưng nó không cố định hay nhảy lên nhảy xuống , những cặp không có usd thì sẽ cao hơn . Hoa hồng nhẹ hơn exness nhưng bù lại Spead cao hơn exnes chút .
Cũng khá ok đấy

Mình tưởng spread GU nó phải ngang ngửa với EU chứ nhỉ @@ mà sao nó cao hơn hẳn nhỉ

Nó theo biến động đấy bạn , nó nảy liên tằng thế này giống raw của exness
Sau cùng vẫn thấy zero exness là nét nhất. Spead 0 đều tăm tắp

1 Lượt thích