Xin góc nhìn của MN cặp EU ngày 15/6

2 Lượt thích

Do bạn chủ quan không khảo sát hết các TF, nó chạm Ob csd của khung lớn thì bán sao được nữa!

3 Lượt thích

Em cũng có để ý cái OB đó nhưng em nghĩ xu hướng tăng hiện tại đã đảo chiều xu hướng giảm trước đó rồi nên không xét.

1 Lượt thích

cái ob bạn xét chỉ là ob của xh nhỏ, có ob csd ở xh lớn vẫn bán là ẩu rồi!

1 Lượt thích

Em vẫn thắc mắc cái OB bác vẽ đó có liên quan đến xu hướng tăng sau đó không, vì e nghĩ xu hướng đó đã đảo chiều thành tăng nên không cần quan tâm. E Trả lời bằng đt nên không vẽ được hình bác thông cảm.

1 Lượt thích

sau khi nó tăng lên phá đỉnh, thì nó chính là keyqt của xh lớn luôn đó!

1 Lượt thích

Chắc bị loạn chỗ trong xu hướng có xu hướng gòi :slight_smile:

1 Lượt thích

vâng, cám ơn bác, em sẽ xem lại

1 Lượt thích

Nó liên quan nhiều đó bạn. Phần này mình nói kỹ trong bài Mưu hèn 6 - Lý thuyết Dow rồi. Bạn xem lại bài đó xem sao nhé.

Khi trade thì bước đầu tiên kiểm tra khung lớn có OB chưa sử dụng không đã tính tiếp. Nếu khung lớn có thì cứ trade nương theo khung lớn. Nếu nó không có mới tính đến khung nhỏ

4 Lượt thích

Sao quả này medio giống mình thế! hy vọng sắp thành medio ver 2 /. haha

1 Lượt thích

Mong Ae hội quán tiến bộ mình cũng sẽ học hỏi thêm được nhiều.
góp ý chút là người ta đi trước thì phải nói là mình giống họ chứ sao nói họ giống mình.
khi nào cái đó là cái mới, medio chưa chia sẻ, nhưng vẫn vẽ giống như bạn thì
nói vậy hợp lý hơn
Peace!

1 Lượt thích

Đừng nghiêm túc quá bác, cuộc sống nên rộng lượng, đừng bắt bẻ câu chữ, ko nhìn thấy từ haha đằng sau kia hử!

1 Lượt thích

haha mình bị sl 2 3 lệnh kiểu này rồi kiểu như bạn chỉ tập trung vào xu hướng nhỏ mà quên xu lớn vậy . Còn giải thích thì anh Me nói rồi nhen.

1 Lượt thích

Mình hiểu sai kiến thức bác Me truyền đạt, chứ OB đó mình có để ý, mục đích mình hỏi là để xác nhận cái OB to đó có là gì hay không, chứ lệnh này mình theo dõi chứ không vào. Cám ơn sư phụ Me và ae đồng môn .rất nhiều ,

1 Lượt thích

lệnh đó em cũng không vào. Tính ra anh với em vào hội quán cùng ngày luôn đó, nhưng anh chăm quá :joy::joy:

1 Lượt thích

Ae mình mới vào nên thôi biết thân biết phận bạn à. cố gắng chăm chỉ để theo gót ae hội quán.hihi. Học thầy không tày học bạn, thật sự nhờ ae mà giúp mình hiểu ra rất nhiều thứ.

2 Lượt thích

Ng ta nói đúng để bạn sửa, chẳng lẽ nói cha giống con, ko tiếp thu, ko cám ơn, lại còn nói đừng nghiêm túc (khi nào ng ta nói bạn ko được giống Mê thì mới nghiêm túc), nên rộng lượng (thế ng ta nhỏ nhen) :roll_eyes:

Ad kiểu thâm thụt thật, tự nhiên đặt là Mê để ai cũng mê.
Mình đang định giới thiệu em gái già ế cho Mê, hắn làm em rể thì suốt ngày mình đỳ chết.
:kissing_heart::kissing_heart:

Nhường bác ver 2, mình làm ver 3 vậy :rofl::rofl::rofl:

Lệnh này mình lại TP được :smiley: vì mình trade khung lớn hơn H1 và M15, thì mình thấy giá sẽ còn đi lên nữa