Xin chút ý kiến

Theo mọi người TP về đâu thì hợp lý và giá có thể đi đến đâu??

3 Lượt thích

Câu này khó thế :)). Nếu thực sự không là gì thì mình hay tp về đáy cũ h4 :joy::joy::joy:. Dời sl khi giá vượt đỉnh cũ h1

1 Lượt thích

cứ tp 1/3 là ok rồi
không cần đến đỉnh đáy cũ làm gì

hôm qua tôi có 1 lệnh, để tp 4,5R. nó đi dc hơn 3R tý, bị hòa vốn, chẳng dc xu náo :((

1 Lượt thích

3 Lượt thích

Lệnh này đẹp nhề. Kinh nghiệm rút ra cứ 3r hoặc tp đỉnh đáy gần nhất thôii

Cái chỗ k là gì kia nó là vùng fibonaci nữa thôi. Chơi theo sóng hồi thì cứ 2r là chốt thôi. 1.1 kéo sl về hòa

2 Lượt thích

Tối qua xem thấy mô hình 2 đỉnh GU cũng làm đc 3r. ET 1.39239 SL 10 pips :laughing::laughing:

3 Lượt thích

ông ăn dc, tồi thì hòa vốn, do tham lam :)), còn có vài pip là tp

mình cũng được 3R :smiley: , thôi cứ ăn chắc không tham bác ạ

2 Lượt thích

bro sell được lệnh này hay thế. cho bọn e xin chút review ạ

1 Lượt thích

trong hội quán nhiều người sell dc mà

mà mình còn không tp dc ấy, bị hòa vốn, mấy ae sell đều tp hết mà

ý cho e cái lý do sell ấy.e k nhìn ra kèo :((

1 Lượt thích

Mô hình 2 đỉnh trong xu hướng giảm TP đến đáy gần nhất. Còn thực ra chỗ đó ko phải kvl QT. Mình xem ở m15 nhé. M5 thì rõ hơn.

1 Lượt thích

kỳ vọng mô hình 2 đỉnh phải k ạ

lý do k được thuyết phục lắm bro ạ.m15 vẫn chưa phá rõ ràng.sell lệnh này e thấy k ổn.tất nhiên là tùy khẩu vị rủi ro của mỗi người.dù sao cũng chúc mừng các bác

Mình đánh theo xu hướng giảm gần nhất và thêm yếu tố là giá tạo đáy đi lên. Khoảng cách cũng đủ để quản lý. Nhìn sang bên trái chỗ đó cũng là kvl QT tăng cũ, hỗ trợ chở thành kháng cự. TP đến cái đáy gần nhất mình thấy khá an toàn. RR cũng ổn

2 Lượt thích

Giá quay lại test cái đáy cũ thui bạn. Vừa bị gậy gõ đầu cái ae nào cũng nảy số hết :smile:

1 Lượt thích