XAUUSD 25/5/2023: 2 OB csd ở gần nhau

TH 2 OB csd 2 gần nhau thế này thì nên vào lệnh ở OB nào để có tỷ lệ win cao các bác nhỉ !

2 Lượt thích

hello bạn kèo này giá chưa chạy, nên nếu bạn muốn kiểm chứng nên đợi giá chạy nhé! quy định là ko post share kèo khi lệnh chưa chạy,
trường hợp này bạn tham khảo!

3 Lượt thích

thank bạn nhé. lần sau để ý ko vi phạm quy tắc hội quán

Phá 1 nến là mới hình thành ah bạn. lực phá mạnh vậy mà KLQT chưa dịch chuyển xuống dưới ah

1 Lượt thích

phá 1 nến nhưng có bình thường hoá thất bại là phá thật rồi

Bình thường hóa thất bại chỗ nào. Bạn note trên chart mình xem với

ĐÂY NHÉ BẠN, LỆNH NÀY NÓ CHẠY RỒI NÊN MÌNH MỚI VÀO POST ẢNH

Còn cái OB 1 phía trên là dsd à bạn

1 Lượt thích

ko phải bạn cái trên quá hạn rồi bạn kkkk, hàng tồn hết hạn sử dụng đó bạn

1 Lượt thích

Sao bạn biết bạn đúng, khi giá chưa phá đáy kia??? Lỡ mốt giá lên OB trên rồi giảm tiếp thì sao?
@ joker47: Nói chung là bạn chủ thớt đừng up những lệnh như này, vi phạm quy tắc hội quán. Bạn hãy để thị trường trả lời, tự mình trải nghiệm. Đến lúc đó mà vẫn ko hiểu thì mới lên đây hỏi ae. Làm như thế mới lên trình đc chứ.
Đôi lời gửi đến bạn.

1 Lượt thích

Ầu bạn chờ TT trả lời. Mình vội vàng quá rồi :smiley:

thật ra giá đi đến đây mình biết OB mình xác định và vào lệnh là đúng rồi thưa bác ạ. Nếu ko thì giá đã đi lên OB trên kia SL lệnh này rồi bác, giờ thì quản lý lệnh rồi, nói chung giá nó đã đi rồi, giờ biết cũng chả làm đc gì cả. Chủ bài hỏi thì mình tl thôi, quan điểm mình chia sẻ, mình chả qtam quan điểm mình đúng hay bạn đúng, mình chia sẻ ra thế thôi. Còn thắc mắc tại sao OB đó ko dùng nữa thì đọc lại các bài Medio nha

thật ra thì này bạn cho là quá hạn hay đã sử dụng đều đúng cả, tại vì nó đến gần OB quay đầu thì cũng tính đã dùng rồi vì quán tính nhé ( medio có nói )