Xác định keylevel quan trọng và xu hướng cặp GBP/USD

Nhờ mọi người kiểm tra giúp mình xem xác định keylevel như thế đã chính xác chưa? Theo lý thuyết thì xu hướng đã đảo chiều ở khung M15 rồi phải không ạ?

5 Lượt thích

M15 thì đảo chiều rồi đấy nhưng hiện tại klv m15 tăng xấu . b vào lệnh cái chỗ xấu đó trùng fibonaci thì tạm tạm được

3 Lượt thích

Cảm ơn bạn, để mình cân nhắc :smiley:

Bạn hỏi những trường hợp thị trường chưa chạy thì phạm quy tắc bạn nhé.

1 Lượt thích

chưa chạy nhưng chỉ đưa ra để thảo luận thì mình không thấy có gì nghiêm trọng cả… đâu có ai đưa cái lệnh mua bán gì đâu mà nhỉ

1 Lượt thích

chạy rồi đây còn gì b, có phải lệnh mua hay bán đâu mà lo

1 Lượt thích

Mình cũng xác định KLV như thế này, ko biết có đúng ko, tuần trước nó phá KLV giảm dảo chiều thành tăng , theo mình thì nó sẽ về đỉnh cũ rồi lên, giờ thì đợi

mình thấy KL quan trọng xu hướng tăng vẫn là đáy dưới vì đáy ấy không phải là cái đáy tạo ra cái đỉnh cao nhất phá qua key level giảm.

à vào khung 1h thì đúng thật, cái KLV mà bạn kia xác định theo mình nó là đỉnh cũ , và đỉnh đó cũng trùng với vùng fibo nên được coi là điểm +

mình thì nghĩ vầy

5 Lượt thích

Có phải đồng hương Ninh Vầy không ta

2 Lượt thích

việc đưa ra keylevel qt khi giá đang chạy vậy thì đã phạm rồi, k cần nói mua hay bán, mà việc đưa ra vậy thì đâu khác j nói mua hay ban nữa đâu, như vậy dễ bị ảnh hưởng người khác mong mn suy nghĩ cho cộng đồng.

rivew lại lệnh sai cặp GU ngày 5.7.2021 lúc 9h ạ , mọi người cho e xin ý kiến

1 Lượt thích

Đúng rồi đấy. Các bạn đọc lại quy tắc ở ngay đầu chuyên mục nhé

3 Lượt thích

Không nhận định khi thị trường đang chạy bạn nhé