Video tâm đắc nhất trên kênh Medio

Sau gần 1 năm ra mắt , anh em tổ chức bình chọn video tâm đắc nhất của anh Medio cái nhỉ.
Với mình sau khi cày nát kênh youtube, trải qua các thời kì khủng hoảng, tẩu hỏa nhập ma, điên đảo tâm lý, vật vã với thị trường thì đúng với tiêu chí của kênh : make forex simple. Video mình thấy ưng ý nhất là :

Lí do: tất cả các video khác của anh Trung nếu mọi người để ý kĩ thì nó chỉ quanh quẩn ở 2 góc nhìn này thôi. 1 là nếu dự đoán giá đi đến đâu thì vào lệnh tại klv. 2 là không dự đoán được thì đợi xác nhận nến ( phá klv sóng hồi, vào lệnh thì thị trường vừa đảo chiều)
anh @Medio cũng tham gia bình chọn video của mình luôn cho vui nhỉ :)))

14 Lượt thích

Các video cũ của kênh vẫn là hay nhất, đợt mới xem mình cũng thổn thức rất nhiều khi tiếp cận được góc nhìn mới.
Còn bây giờ video mới đa phần là kiến thức AD đã chia sẻ trên hội quán rồi nên xem không phê lắm

tại tầm của bác lên cao rồi nên xem không phê thôi. chứ với newbie vẫn phê như hút cần vậy :)))

2 Lượt thích

qoanh đi qoanh lại PP vẫn là 2 góc nhìn như bác buitrongdung nói nhưng mà chao ôi cái hồi và cái phá rối não thật sự /// nhiễu và xấu tưởng DỄ mà lại đâm KHÓ

3 Lượt thích

mình thích nhất 1 video nhưng video đó bị xóa rồi.
Mn có nhận ra video nào đã bị xóa không=))

2 Lượt thích

Càng về sau càng có những thứ mình cần, ko biết bình chọn cái nào nữa :joy::joy::joy:

3 Lượt thích

Đây là video anh thấy tâm đắc nhất. Vì từ video này được gợi ý nên kênh mới được nhiều người biết tới. Giai đoạn đấy anh cũng đang chán chán có ý định không làm video youtube nữa. Với video vào lệnh này nó đúng nguyên tắc đơn giản, tỷ lệ win cao hơn.

13 Lượt thích

hồi đầu anh mới trade theo pp, 1 tuần anh TP được nhiều R ko anh .

không biết tại sao chứ em lại rất thích video này nó cũng là video em xem nhiều nhất có lẽ học được từ video cach a medio tư duy khi thị trường biến đôi

3 Lượt thích

ủa sao ctr K chèn link video mà ko hiện nhỉ mn

Có tuần a móm ko lệnh nào, có tuần 3 lệnh, nhưng thường tuần 1,2 lệnh thôi (vì cũng nhìn cả coin nữa) nhưng chủ yếu là a vào lệnh ở M15 thỉnh thoảng đá sang M5. Giờ anh em hội quán trade timeframe nhỏ dã man quá nên đôi khi a vẫn fomo vào lệnh khi vào trả lời ở cặp khác khi thấy kèo.

B cứ dán hẳn link youtube vào khung soạn thảo là nó tự nhận. Mình sửa lại giúp bạn rồi nhé :smiley:

3 Lượt thích

nhiều khi ngày xưa anh tu luyện 1 mình không có hội quán cũng là cái may. :)))))

1 Lượt thích

Mông lung vãi chưởng chứ may làm sao đc hả bác :joy::joy::joy:. Giờ mình thấy anh medio kiếm đc xiền r mới tự tin lao vào học pa chứ.

Dc cái k fomo lung tung nhỉ mấy a
Lm lm và làm =))

Mình thì thích video này nhấtt. K hẳn về kỹ thuật mà về tâm sự cuối video. Về mục đích thực sự của nghề trading. Nghe rất rất hayy. Thi thoảng chuẩn bị đi ngủ mình lại lôi video nghe đoạn cuối nàyy. :rofl: :rofl:

2 Lượt thích

Tôi thì tâm đắc bộ 3 video trader không giấu dốt 07…hi…

2 Lượt thích

Mình cũng nhận ra video bị xóa đó, hồi tìm lại mãi mà k thấy

@Medio anh Trung giấu bài gì đấy à @@

1 Lượt thích