Vì sao nên chọn keylv đẹp để trade?

bác quyết sn 92 đó sơn​:joy::joy:

1 Lượt thích

bài viết hay quá bạn…cảm ơn những chia sẻ những kinh nghiệm chính bản thân

Được xem bài trước khi quyết định xuống tiền đúng là một lợi thế không phải ai cũng nắm được. Cảm ơn bác đã chia sẻ cho mọi người cùng biết

2 Lượt thích

Cảm ơn Sơn nhiều nhé.
Bản thân mình ngày trước cũng như anh em mới đều có tâm lý “ít nghi ngờ” nhìn ko kĩ biểu đồ thấy nến phá qua đỉnh đáy cũ thì cho rằng phá. Cũng như hồi không đẹp mà cho rằng đẹp.

Kiến thức mình cũng chia sẻ hết rồi chả giấu cái gì, chỉ hơn mọi người đúng điểm chọn đẹp mà vào thôi. Sai vẫn sai nhưng đúng như Sơn nói, vào ở KL đẹp thì khả năng cao nó bật lên rất cao, học thêm các nhìn timeframe nhỏ hơn để dời SL hợp lý thì sai cũng không mất tiền.

24 Lượt thích

Bài viết rất giá trị @sonpham1 à.
thank em. :slightly_smiling_face:

3 Lượt thích

hay quá bạn ơi, đây chính xác là những gì chúng ta cần rèn luyện: kiên nhẫn chờ đợi.

1 Lượt thích

Hôm thứ 5 mình mới chết kèo gj tương tự vậy á.hihi

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Bài viết rất hay.

2 Lượt thích

thật sự cảm ơn b. đọc bài của b mình cũng với nhận ra cái ngu của mình. cứ chăm chăm tìm klv xấu để vào lệnh. hồi mới biết kênh a MEDIO mình tp liên tục. vì lúc đó kém, chỉ xác định được klv khi nó rõ ràng đâm ra lại win cao tp 6.7R. bây giờ tp 3R là thơm rồi :)) cảm ơn b lần nữa về bài viết tâm huyết làm mình thức tỉnh luôn

2 Lượt thích

Cảm ơn bạn đã chia sẻ cho ae nha, mà cho e hỏi có ai ở đây trade vì damme k nhỉ (kiểu k quan tâm tới money ấy :grin::grin:)

2 Lượt thích

cảm ơn a. nhưng sau khi ko bị fomo ko vào quá nhiều lệnh thì e lại tìm dc rất ít entry có khi cả tuần k có . có phải do khung tgian e chọn trade ko . e đag trade khung D ,H4 ,H1

2 Lượt thích

Cứ theo đuổi đame mê nợ nần sẽ theo đuổi bạn

1 Lượt thích

chỉ có người giả vờ không đam mê tiền thôi. Chứ mình nghĩ không đam mê tiền thì làm sao mà đam mê bộ môn này được :smiley:

1 Lượt thích

Khung càng to thì entry càng ít. bạn muốn luyện tập nhiều thì xuống m5 mà đánh trên chart. Lưu ý là đánh trên chart chứ không đánh thật .

1 Lượt thích

:smile: nghe a @anhnguyen nói nghe sợ quá
Mà câu này e thấy chuẩn thế nhỉ @buitrongdung :grin:

2 Lượt thích

Cảm ơn em đã chia sẻ

1 Lượt thích

ok a chắc e chuyển qua m15 h1

3 Lượt thích

cảm ơn bạn vì bai viêt rât tâm huyết

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn, bài viết rất tâm huyết và chạm đúng tâm lý của mình

3 Lượt thích

Tuổi trẻ tài cao! (Chị bất ngờ khi biết em sn 98 đó) Em phân tích như một chuyên gia nhà nghề rồi! Cảm ơn em nhiều lắm!

3 Lượt thích