Vì sao mình Hận làm trader nhưng giờ lại quay về với nó

MMO bác làm lắm mảng quá, trước mình cũng bán áo thun cứ loanh quanh teespring vớ amazon suốt :))

1 Lượt thích

Cảm ơn bài viết của anh.
Quá nhiều thăng trầm trong sự nghiệp

Mình đến với MMO từ 2009. Cái thời sơ khai là PTC thế nên mình đi theo chiều dài lịch sử của nó thì có gì mới hay update mình theo hết dc :))

anh tham gia thị trường tài chính lâu vậy nhờ kể lại mới biết nó dã người chơi như nào đập lên đập xuống :slight_smile:

4 Lượt thích

bác nhạy bén thật, vào toàn những thời điểm cực thịnh nhất trong các nghề, kể cả việc sở hữu đc BTC ở những giá thấp, chốt thì toàn quanh đỉnh :smiley:

1 Lượt thích

May mắn thôi bạn ơi. Btc trước kia nó đào dễ hơn bây giờ nhiều. Với lại hồi mình làm MMO lúc đó còn chưa có Ether. Nên 1btc thời đó nói thật xin nhau được đó

2 Lượt thích

Cái thời mình biết đến BTC thì ví blockchain là để lưu trữ chủ yếu . Bây giờ nếu người mới thì ko biết ai còn dùng tớ blockain nữa ko

Có một chút sai khi viết bài là không phải là mình có 23btc mà là 20.3. Nãy vào lại ví xem lại

2 Lượt thích

a cũng cày khiếp thật nhiều nghề quá :sweat_smile:
Bài viết rất hay,cảm ơn a

1 Lượt thích

Quả là một con người đầy những sự trải nghiệm và cả những thăng trầm đầy thú vị :smiley: Kinh nghiệm của a về MMO đúng là cũng thật kinh khủng haha. E tham gia MMO từ 2018 mà bão hoà. Dần dần chán và bén duyên sang FR. Rồi bén duyên với Medio. Quả là có những cái duyên hội ngộ kỳ lạ. Chúc a sẽ bén rễ lâu bền với FR :smiley:

2 Lượt thích

2018 đến với MMO nó cũng loạn lắm rồi, không phải vì nó không có gì để làm, mà là không có được kiến thức chính thống, khó kiếm được người có tâm
Ngày xưa khi có cái gì mới thì ôi thôi chia sẻ tận tình lắm, cảm giác lúc đó được chia sẻ thì mọi thứ như vỡ òa đấy
còn bây giờ cuộc sống mặc dù khấm khá hơn rất nhiều nhưng lại bon chen và hẹp hòi quá :frowning:

4 Lượt thích

hay quá cảm ơn những chia sẻ của anh mong anh và các ae hội quán đi trước trải lòng để cho những ae đi sau rút ra được điều gì đó, em rất thích đọc những bài tâm sự như vậy mong thấy nhưng bài sau của anh và mọi người

2 Lượt thích

chờ nhận xét của bác sau vài tháng hoạc 1 năm sau khi trải nghiệm.

2 Lượt thích

Vâng bác. 2018 là bão hoà lắm rồi. E làm dropship mà khó khăn quá. hehe. Sang làm trader k ảnh hưởng đến ai. Tự làm tự hưởng hoặc tự chịu =))))

3 Lượt thích

đọc vài dòng tâm thư của bác thiết nghĩ mình còn may mắn chán, theo phương pháp đúng đắn và cách quản lí vốn ngay từ lúc mới tham gia vào thị trường, có mất thì mất cũng ít và cũng chưa cháy tài khoản lần nào.
Cố gắng lên bác !

2 Lượt thích

PP theo mình luyện nhiều dẽ thành thạo. Còn tâm lý thì đi nhiều theo năm tháng mới ngộ ra được. Mình đến với forex ko phải trade full time nên có khi cả tuần ko động đến Nên thời gian để trở nên thuần thục sẽ lâu hơn mọi người.

1 Lượt thích