USDCAD 8/9/22 Mọi người xem và giải thích giúp mình chỗ này với

1 Lượt thích

Cái ob b sell nó đúng và b đã quản lý đc vốn rồi còn trường hợp quay lại thì dễ hiểu mà b vào cttt xu hướng lớn hơn là thấy nó về ob khung lớn m15 h1 rồi giảm tiếp do b cứ nghĩ chăm chăm về nơi bắt đầu xu hướng mà k để ý vùng ob to đùng+klv h1

3 Lượt thích

Chạm OB to nha bạn…

2 Lượt thích

Cảm bạn nhiều nhé :heart: :heart:

2 Lượt thích

Cảm ơn bạn nhiều lắm :heart: :heart:

Đây là góc nhìn của mình bạn tham khảo xem sao

Bạn có thể đơn giản cho rằng chỗ đó phá vỡ giả như mình nói, hoặc cho rằng chạm OB lớn như mọi người nói, sao cũng được nhưng theo mình thì bạn vẽ khối OB CSD đúng đủ vậy là chuẩn không có sai. Nói thật nếu để chắn chắn 100% là chỗ đó tại sao giá không lên tiếp mà lại xuống thì mình không dám khẳng định vì đôi lúc có những chỗ nó thích thì nó giảm, nó thích thì nó tăng hoặc nó chạy theo 1 khung thời gian nào đó mà mình chưa cố tìm cho ra nhưng có 1 điều mình đang chắc chắn đó là: “Xu hướng hiện tại là xu hướng giảm” :grin: :grin: :grin:

Medio có nói rồi nên mình chỉ nói thêm lại để bạn lưu ý, BẠN ĐỪNG QUÁ CHÚ Ý VÀO OB MÀ QUÊN MẤT CỐT LÕI LÀ CTTT, OB CHỈ LÀ BỔ TRỢ.

Chúc bạn buổi chiều vui vẻ nhé. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Cảm ơn bạn đã bỏ thời gian ra giúp mình nhé.
Cách giải thích của bạn giúp mình có thêm cách nhìn mới. Cảm ơn bạn rất nhiều

1 Lượt thích