Triết lí Mourinho

Thanks @buitrongdung. Công nhận cảm giác giá chạm SL xong phi lên khá phê :joy: :joy: :joy:

với lại chắc do anh đen nên ma xui quỷ khiến mới đặt cái entry ở đó. chứ đỏ là đặt xuống bên dưới vài pip là thoát rồi :v nói chung trị bệnh này thì mua thịt chó về ăn nhé anh :v

Ý kiến hay nhưng chắc đợi hôm nào trời mát, trời nóng này ăn thịt chó vào là dở đấy :sweat_smile:

nay em cũng bị hòa vốn lệnh này.
Những cái kiểu quét SL quét hòa vốn rồi TP nó là một phần của cuộc chơi. làm sao mà né được. cứ học cách chấp nhận bình thản thôi anh.

1 Lượt thích

Uhm, anh cũng nghĩ nó là xác xuất thì khó tránh. Mình rút kinh nghiệm dần lâu ngày sẽ quen và biết cách nên đặt SL như thế nào để hạn chế dính SL nhất.

mà em khuyên anh bỏ con UCad đi. Canada với mỹ nó cùng múi giờ với nhau. nhiều khi tin mỹ ra, tin canada cũng ra thế nên các chart nó chạy xấu lắm. đánh GU hoặc EU Thôi.

Thỉnh thoảng mấy con kia ko có lệnh anh mới mò vào xem tí. Mà nghĩ lại hình như chưa ăn đc con UCAD lần nào :sob:

xem 1 con thôi anh. không có lệnh thì là lúc market cho mình nghỉ ngơi. tận hưởng cuộc sống đi anh. đi đường dài chứ có phải tàu nhanh 1 củ rồi chim cút đâu.

1 Lượt thích

Bác có check con GA không nhỉ ? Thấy nó cũng đi ra hồn mà không thấy các bác trong hội quán ngó đến nó :sweat_smile:

mình chỉ chơi GU thôi nên không xem chart mấy con khác tránh mất thời gian.

Mình có nói ý ở bên trên không biết bạn có hiểu ko. Nhưng phương thuốc chữa bệnh tốt nhất là phương thuốc do chính mình tự tìm ra. Có đủ mọi cách mọi người bày ra, nhưng chỉ đến lúc tự ngẫm ra thì mới chữa được bệnh thôi.

1 Lượt thích

Mình biết mà bạn, mọi sự do mình thôi. Tham cũng do mình, chấp nhận nó nhưng cần thời gian. Cảm ơn dũng cho lời khuyên nhé

1 Lượt thích