TP Lệnh USDJPY sớm đầu ngày

E đặt lệnh bên e là lúc 10h tối thì ở việt nam tầm 4h sáng,mới hôm qua 25/5 xong.e còn k tin vào mắt mình ấy.quên k chụp màn hình vì bị đơ luôn.Vào lệnh xong tay cái bay ngay 2% tài khoản(vì SL cũng chỉ có 5 pip thôi).Sáng ra e xem thì hiện tại spread cũng chỉ 0.8-1,2 pip thôi.k hiểu gì luôn.các bác chơi sàn nào thấy ok hơn exness k ạ.chỉ e với :))

Mình thấy mấy anh em thường chơi xtb, exness còn mình chơi raw spread của icmarket

Bạn đen thôi, đặt lệnh đúng lúc mở phiên. 4h sáng vn là mở phiên á, spread nó rộng lắm đấy. Bạn kiếm cái bảng thời gian hoạt dộng của forex, nên tránh đặt lệnh đầu phiên á, cũng như cuối phiên mỹ. Nếu bạn xác định sl thường đặt ngắn thì nên chọn tk spread thấp của exness, cái gì mà zero hay gì gì ý, mình quên r.

1 Lượt thích

Cảm ơn bác nhé!để e tìm hiểu

kèo này phân tích hay thế

1 Lượt thích

chơi exness thì dùng tk pro hay zero ý chứ standard thì ăn đủ với sàn

cách nhìn TT của bạn rất hay, và cách bạn thân thiện chia sẽ với mọi người cũng rất tuyệt. Mình đang coi các lệnh review của bạn nè. keke

1 Lượt thích

bạn pro quá mình thì ko giám vào mấy lệnh SL chưa tới 10pip tại tiền hoa hoàng đã gần 1 pip rồi sl phát thì mất tới 1 phẩy mấy r