Tim kiếm video " vào lệnh cho người bận rộn "trên kênh Youtube của anh Medio

Hello mọi người,
Gần đây mình đang xem lại video trên kênh Youtube của anh Medio để ôn lại, mới xem xong video vào lệnh theo Limit, muốn tìm video " Vào lệnh stop cho người bận rộn " mà mình đã từng xem trước đây trên kênh của anh Medio.
Nhưng ko hiểu sao mình lại kiếm ko thấy video đó trên Youtube nữa. Nên mọi người ai có link trên Youtube hay hội quán thì chỉ mình để mình xem lại với.

Cám ơn mọi người

Đây bác ơi, có video vào lệnh limit cho người bận rộn thôi chứ không có stop đâu bác

1 Lượt thích

mình nhớ trước có xem video nào trên kênh anh Medio chỉ về cách vào lệnh “STOP” mà đúng ko bác? mình chỉ nhớ cái tựa đề đó là " vào lệnh cho người bận rộn", hay do mình nhớ nhầm nhỉ?

Thanks bác anyways xD

1 Lượt thích

Trước thì mình thấy anh Trung có thỉnh thoảng vào lệnh STOP để đi theo momentum, nhưng đợt gần đây thì có vẻ hay vào lệnh limit hơn. Mình không nhớ có video nào nói kỹ về lệnh STOP :smiley:

2 Lượt thích

okay, thôi để cày lại kênh của anh Medio là ra ấy mà. vừa ôn lại bài luôn xD
Thanks bác

1 Lượt thích

Có lẽ bạn đang tìm video này. trong này a có ns tới lệnh stop

1 Lượt thích

hình như ko phải video mình tìm bác ơi, mình nhớ trong đầu video ấy anh Medio nói " do nhiều người comment bảo là sao chỉ thấy kênh Medio vào lệnh Limit, kênh gì mà chỉ có một màu, chán.etc…" Cái video đó thì anh Medio nói rất rõ về lệnh STOP

Dù sao cũng cám ơn bác

đây bạn nhé!!!

2 Lượt thích

đúng rồi ạ
Thanks bác nhiều ^^

2 Lượt thích

phải miêu tả rõ rõ chút thì mới tìm được hihi. ok cố gắng luyện công nha. chúc bạn sớm thành công.

1 Lượt thích