Thứ 2 là ngày đầu tuần

À mình chỉ quan tâm H4 gần nhất thôi bạn.

Ok, mình cũng chỉ nêu quan điểm cá nhân trước phiên âu ngày hôm qua ở khung H4 thôi. Heh heh ^^

1 Lượt thích

Đúng rồi bác, nhưng nếu nhận định m15 còn tăng tiếp thì đặt limit ở đáy m15, chỉ cần quan sát xem momentum giảm có mạnh hay ko để tránh stophunt thôi bro. Còn chờ tín hiệu đẹp thì vào lệnh như chủ thớt là chuẩn bài👍

1 Lượt thích

Theo mình thì mình nhớ cái này là vào lệnh k hợp lưu ấy. Cái này hơi hại não tí.

2 Lượt thích

Mình có đặt limit ở m5 nhưng đặt ở đáy nên ko khớp. Lệnh này đặt như bro là chuẩn bài vì giá cũng hồi về fibo vùng 0.5 đó.

2 Lượt thích

Trưa qua mình chờ nó phá qua hồi lại để sell xuống cơ mà nó đi lên nên mình bỏ tìm kèo khác :))

1 Lượt thích

điểm sell gần KLV quan trọng M15 H4 tăng nguy hiểm bạn ơi.

Đây là plan của mình cuối tuần trước ^^

1 Lượt thích

ok bạn. Kênh giá đẹp quá bạn.

1 Lượt thích

anh có thể giải thích rõ hơn về việc nến xanh đỏ liên tục được không ạ. Thực sự thì em nhìn biểu đồ thấy chỗ nào nến cũng xanh đỏ hết ấy :frowning:

như vùng giá này nến xanh đỏ liên tục xen kẽ nhau và đi ko rõ xu hướng nên khó xác định. Có thể gọi là vùng giá tranh chấp hay như a Trung là đi ngang. Bạn nên xem kĩ các video cơ bản từ đầu trong khóa học để xác định từng bước 1. Thân!

Ngay sau cơ hội lại là cơ hội đẹp hơn, nhưng thật tiếc mình ko xem cặp này :joy: :joy: :joy:

M15 hồi bị phá, vậy đặt lại lệnh sẽ rất đẹp (ở M5 nhé)

Lệnh AUD/USD lúc đó chồng chéo keylv H4 với H1 nên mình chỉ nhìn chứ ko làm gì cả

1 Lượt thích

Nếu mình nhìn rõ ràng thì trade thôi bạn k thì bỏ.

2 Lượt thích