THAM LAM ĂN GÌ? Ăn -1R

Mình đã banned bạn @duong_dang_long khóa bình luận vĩnh viễn do vi phạm Quy tắc Hội Quán lần 2:

• Đăng lệnh chưa chạy
  • Tạo hiệu ứng FOMO, tham lam.

Lần trước mình đã tôn trọng bạn và nhắc nhở rồi, nhưng có vẻ bạn không có ý định tôn trọng người khác.
Chào bạn!

15 Lượt thích

1 like, đăng cái ảnh bắt râu vs rr cao gây tâm lí fomo cho mn

vừa quay trở lại đã bị ban vĩnh viễn luôn :)))Nếu mà nói bắt râu không phải là khó thế đ’ hiểu ông học PA-medio làm cái đ’ gì. chắc là vào tìm gà lùa :)))

Mới mua khoá học 1 tháng, tháng trc có lãi, đọc hq nhiều quá tháng này mới 5 ngày fomo tự nhiên thua thông 5lệnh, chắc giờ chỉ vào xem bài a Medio thôi.

Bạn cứ xem phần Thư viện hoặc vào phần Chia sẻ kinh nghiệm nhé, còn nhiều chia sẻ của những bạn khác cũng hay nữa mà là thuần kiến thức chứ không phải review lệnh để đỡ loạn. Những phần ở Thư viện là qua mình chọn lọc rồi.

2 Lượt thích

Chắc là vậy rồi chứ mình thấy bao nhiêu lần nói tóm được râu mấy ông trung đông là nghi nghi rồi, tóm dc một lần chứ lần thứ 2 thứ 3 tóm nó đánh cho nát người chứ còn ngồi đó mà nói phét được, kaka

1 Lượt thích

Cứ bình tĩnh bạn ơi, tháng này tớ chưa được tý gì nhưng cũng sl 2 phát rồi này, hii

1 Lượt thích

cứ bài chuẩn của anh Trung thì đọc thôi. đọc và ngẫm nghĩ là quá đủ để trade rồi.

Anh em cứ bỏ qua những năng lượng tiêu cực mà tiếp tục hành trình thôi nhé.

4 Lượt thích

Nếu có thể là vào thật thì mình nghĩ là R nhỏ ( vài $ ) chứ R vài chục đến vài trăm $ vào SL 4-5 pip nến nó giật 1 cái là đái mẹ quần ấy chứ.

2 Lượt thích

Ok bác, tại đầu tuần hoà 1 lệnh, xong đọc mấy lệnh RV tf 3 vs 5p cũng máu chó lên xuống xem rồi vào lệnh lếu lều, chứ trc toàn xem 15p, 5p lọc nhiễu, cbg xem m2,m3 nên đỡ vs tuần này GU chạy như hạch (trình mình thấy thế). Đang nghỉ
dành t.gian đọc sách đợi nó đẹp hẳn r trade bác ạ.

3 Lượt thích

ok sếp! :muscle: :muscle: :muscle:

1 Lượt thích

Mình để 14 15 pip còn run tay ấy chứ :laughing:

1 Lượt thích

Minh tf15p toàn để 20pip, cách cái râu ở KLQT cứ phải tầm 8-10pip ms yên tâm :)) htrc bị stophunt 1 phát 5point xong nó xuống ngay thực sự, nhiều khi chưa có kn xong entry k đẹp thành ra sl k đc sâu.

1 Lượt thích