Tham gia thử thách thiền 30 ngày để cải thiện tâm lý khi trade

nay ae nào thienf ngày 2 chưa kkk

1 Lượt thích

Tôi cam kết sẽ tham gia thử thách.

Đồng hành cùng nhau anh em ơi!!!
Thanks Trung nhiều lắm.

1 Lượt thích

“Tôi cam kết sẽ tham gia thử thách”
ngồi thiền nghe nhạc giao hưởng thì nâng nâng thôi rồi các bác ak^^

1 Lượt thích

Ý tưởng hay đó a ah

“Tôi cam kết sẽ tham gia thử thách”

1 Lượt thích

Mình chưa ngồi thiền bao giờ. Không biết phải bắt đầu thế nào và làm những gì, ad có thể hướng dẫn không?
Nhưng cũng muốn tham gia. ‘’ Tôi cam kết sẽ tham gia thử thách ‘’

1 Lượt thích

tôi cam kết tham gia thử thách

1 Lượt thích

Tôi cam kết tham gia thử thách

1 Lượt thích

Tôi cam kết sẽ tham gia thử thách ,chiều chiều mọi người ngồi thiền giữa thiên nhiên là bá cháy :grin:

1 Lượt thích

Medio ơi trên app có chia mấy loại: năng lượng, thư giãn, giảm căng thẳng … thì mình tập theo chủ đề nào nhỉ?

1 Lượt thích

Cái đấy tùy mong muốn của bạn nhé. Lúc mình đang thấy stress thì mình sẽ chọn giảm căng thẳng. Buổi sáng thì mình sẽ chọn năng lượng.

1 Lượt thích

Tôi cam kết sẽ tham gia thử thách. em rảnh qúa đây, có trò để chơi thích quá :)). em cũng hay quán chiếu bản thân bằng cách luôn theo sát suy nghĩ của mình, tức là luôn luôn để ý suy nghĩ của mình nó gợi lên như nào. cũng k có phán xét gì suy nghĩ đó rồi lại tập trung vào cái mình đang làm anh ạ. luyện nhiều là mình kiểm soát được suy nghĩ của mình á a. mà chính suy nghĩ mới sinh ra mọi thứ đó ạ. suy nghĩ sinh ra cảm xúc , cảm xúc ảnh hướng đến tâm lý và hành động đó ạ.

1 Lượt thích

Thử thách sẽ bắt đầu từ ngày 28/3 nhé mọi người. Hôm đó mình sẽ đăng bài ngày đầu tiên hướng dẫn để mọi người bắt đầu.

7 Lượt thích

ok anh! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Nhất trí anh nhé. :grin: :grin:

Ủa thiền theo app hả mn? Mình tự thiền thôi không xài app có được không? :))

Tự thiền bạn nhé. App chỉ là cái hỗ trợ nếu mọi người ban đầu thấy khó ngồi tập trung quá thôi.

Tôi cam kết sẽ tham gia thử thách

1 Lượt thích

1 Lượt thích

1 Lượt thích

OK, Mình đã sẵn sàng.

1 Lượt thích