Thắc mắc về Retest khu vực Imb

Chào anh Medio và mọi người,
em lại có 1 thắc mắc như hình dưới, sau khi đọc xong các bài mưu hèn thì khối OB ta cho là nó đã sử dụng rồi, vậy thì còn trường hợp bên dưới đó có OB CSD tại KLQT thì mình có đặt limit đc ko ạ.

Em cảm ơn.

3 Lượt thích

Mình cũng đang thắc mắc

1 Lượt thích

Nó chưa tạo vùng mua bán mới thì đặt đó cũng đc. Mình thì mình thích kelever fake hơn, đặt lệnh như trên dễ ăn quả quasimodo lắm. Quasimodo nha :))

1 Lượt thích

Cái này tùy trường hợp nến bạn ơi. Nhưng nếu cơ bản chỉ có như thế thì mình không limit ở đó

2 Lượt thích

cái đoạn em vẽ nó như là bình thường hoá thất bại rồi về retest nên khối lớn sử dụng rồi, chỉ còn khối bóp của sóng hồi trong khối lớn ý ạ, trường hợp đó mình cũng nên chờ hả anh?

1 Lượt thích

Anh cho em hỏi chút là OB kiểu kia ko đặt đc limit nhưng giá phá quá OB đó vẫn là tín hiệu xác nhận đảo chiều đúng ko ạ

1 Lượt thích

theo mình chắc chắn là có sd được rồi. Vì ban đầu nó cũng là klqt có OB csd. nó khác với TH klqt không có Ob csd. Tuy nhiên ko phải là OB đó ko đặt limit được mà chính xác là đặt nhưng bị hụt lệnh, mà hụt rồi nên nó xuống lại thì phải bỏ Limit, vì vậy mới nói không đặt Limit.

Mình nghĩ nên chờ xác nhận hay hơn!

Mình nghĩ đúng, không biết Ad thì sao!?