Tàu ngầm....Sau 25 lệnh SL từ phân tích sai, FOMO, quét SL...bla...bla.cuối cùng mới dc lệnh thắng

Cặp GBP-CHF:
M15:

H1:
Phân tích như z đúng chưa các bác…hay lại ăn may k biết…
SL riết quen cmnl…mà SL nhiều z nó cũng chưa chịu cháy tk…Đúng là quản lý vốn nó quan trọng thật…

Cám ơn các bác đã xem và cho ý kiến nhé…

5 Lượt thích

Giá chưa phá qua đỉnh cũ mà bạn. Giá đang kẹp giữa đỉnh cũ h1 và klv quan trọng m15 theo lý thuyết sẽ không biết đi về đâu. Vì thế lệnh này là lếu lều đấy kk.

à…lúc lệnh chạm đỉnh cũ điện thoại kêu reng…reng là mình dời SL về entry ngồi hóng mát rồi bác…khoảng cách từ điểm vào lệnh tới đỉnh cũ H1 là đủ 1R nên vào lệnh lun

2 Lượt thích

Vì trước đó nó chạm đỉnh cũ và bật lên nên không có cơ sở nào chắc chắn là nó chạm lại đỉnh cũ H1 1 lần nửa.

Theo mình nhìn hình bạn up lên nhìn H1 nó giống lệnh ăn may nhỉ.

kaka…chắc cô thương cho thắng bậy lệnh lấy tinh thần
:grinning: :grinning:

1 Lượt thích

lệnh này có thể là ăn may rồi, chúc mừng bạn trước nhưng hy vọng bạn không bị tự tinh sau lệnh này để dính SL mấy lệnh khác.

lệnh này mình nghĩ hơi lếu lều, nhưng trúng ngay lều thơm, chứ lều khắm chắc toang, theo mình khung m15 trước khi bạn vào lệnh giá đi từ đỉnh cũ H1 lên một mạch, rất có thể giá sẽ phá luôn KLQT m15.

chắc cô thương…sợ thua quá nó nghĩ lun nên cho bậy dc lệnh :grin: :grin:

Tuần này cô thương toàn ăn may…hôm qua cũng dc thêm cái lệnh G-U…SL riết ngáo cmn các bác ạ… :sweat_smile: :sweat_smile:
Lệnh G-U:
M15:

H1:

3 Lượt thích

4 lệnh như vậy là về bờ rồi bro. Ko phải ai cũng đánh đc tỉ lệ RR cao như vậy đâu bro.

Thế thì auto đúng rồi bác ơi :rofl: :rofl: :rofl:

thấy sợ lắm bác à…zui thì cũng có vì có lệnh thắng nhưng k biết là ăn may hay bớt ngáo hơn …

1 Lượt thích

hi vọng sẽ bớt ngáo hơn…hút lá đu đủ 25 lệnh nó phê thôi rồi…

1 Lượt thích

Lệnh GU thì quá hoàn hảo rồi.mình nghĩ nên đặt tp ở đỉnh H1 ýt R hơn nhưng đó là điểm có thể đảo chiều. Cứ thế phát triển thôi bro. Cứ Tìm những kèo như vậy mà vào là bớt dính sl ngay.

lúc để TP về đỉnh cũ H1 nó đạt RR 6,76…thui làm tròn 6 cho nó đẹp… :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Lượt thích

Lệnh này uy tín, chuẩn bài luôn. :star_struck: :star_struck:

Theo mình nếu bạn cẩn thận hơn hãy đo fibo đoạn H1 này ra nhé. Tuy mình thấy nó k mạnh bằng klv nhưng với sóng tăng mạnh như này nhiều khi nó chỉ đến fibo rồi hỗi lại thôi.

Lúc đó cũng có đo mà fibo cũng về gần tới đỉnh cũ với mình tp vùng đó trùng lun fibo 61,8. Hihi. Hên thui rồi

Quá đẹp bạn ơi. Vào lệnh ngay khi giá hồi về key quan trọng. Chúc mừng bạn