Tâm sự mỏng thời covid

Nếu đã mua nắm giữ thì phải chờ đợi chứ bạn, bạn bỏ ra 1,5ty mua coin thì tin mình đi, sẽ giàu lên lắm đó, đừng nản chí.

1 Lượt thích

mình cầm nhiều nhất là SOL sau đó đến MDX, XRP, NEAR và 4k con AQUAGOAT với mấy con ltinh ở PS

1 Lượt thích

Hi vọng là nó tới sớm, lúc học a medio thì quá muộn rồi :sweat:

1 Lượt thích

Mình đúng kiểu thành phần đu đỉnh của năm 2017 nên biết mỗi XRP trong số này :sleepy:

1 Lượt thích

XRP là con e biết tới muộn nhất ấy ạ, từ giờ e sẽ bỏ thói vào coin rác :rofl: cứ đi tin Mark xoăn nó shill con Aquagoat :triumph:

1 Lượt thích

Thế thì bạn cứ vui vẻ đi. sẽ về bờ nhanh thôi. toàn coin tốt
Mình chia sẻ chút câu chuyện của mình cho bạn đỡ buồn vì mình thảm hơn bạn nhiều.
Mình cũng vào thị trường dc khoảng 1 năm. số tiền mình bỏ vào tính đến giờ khoảng gần 200k rồi.
cũng có lúc tài khoản lên hơn 500k nhưng tham không chốt( không có kiến thức).
Hiện tại thì mình bị chia khoảng 20 lần còn đâu 10k nữa.
Nhưng mình trade FX cảm xúc lắm , dù mình đánh cũng chỉ SL 10-20 $. Bạn nghiêm túc với nó là thấy cảm xúc ngay
Tập trade cho lãi đều, rồi nâng vốn và lãi kép, sớm muộn cũng về bờ.
Mục tiêu ad medio đặt ra khi hoàn thành khóa học lãi 25% một tháng. với số vồn 1k lãi đều 2 năm là hơn 200k đấy.

5 Lượt thích

Vâng có lẽ bác nói đúng tâm lý của e nhất, e đã ko nghiêm túc với FX để cảm xúc bị chi phối tham lam vô độ e đã quen vs cụm từ hốc nhanh nhưng nó ko dành cho bộ môn này.

1 Lượt thích

mặc dù mất tiền nhưng mình thấy đấy vẫn là may mắn, học được nhiều bài học, tiền mất ko phải tiền vay mượn, mình còn trẻ có cơ hội làm lại được, giờ còn có hội quán giúp đỡ học hành trade. tư duy trong đầu tư, cứ từ từ làm lại thôi.
3 con sol near xrp thì uptrend chắc chắn lãi to.
sol thì quá ngon, near thì tiềm năng tăng trưởng nhiều. xrp thì khỏi nói rồi. bác cứ mạnh dạn hold.
như mình lúc trước allin sol hơn 100k giá 3$. lên 5$ ko bán, về gần 1$ bán sạch, sau đó nó lên hơn 50$. đến giờ em vẫn thấy sol tiềm năng nhất.

1 Lượt thích

e còn ko có cơ hội mà tham lam :frowning: vào là chia vào là chia nào đã đc tăng phát nào đâu chỉ ước dc x2 1 lần e sẽ bán cả linh hồn luôn :rofl: :rofl: :rofl: à trừ con coin rác Aquagoat x2 nhưng ko kịp theo dõi giá chưa tới ngày nó đã x rồi giờ cũng chia mười mấy lần rùi bác ạ :joy: ngu dốt đầu năm các cụ đã dặn đừng có đầu tư mà vẫn cứ là nghịch ngu.Mong nó hồi sớm và hết covid đi tình hình 1k ca ngày sợ hãi quá

lúc đầu mình nghĩ là x2, x3, x5 sẽ chốt. nhưng mình ko lập kế hoạch cụ thể, chốt như thế nào, chốt bao nhiêu thì bạn tin mình đi. x5 bạn cũng ko chốt đâu vì nghĩ nó còn lên tiếp, mình có những con đã x50 lần, 100 lần vẫn ko chốt. càng lên mình càng mua thêm, đến khi nó chia 5 thấy bình thường, chia 10 thấy tiếc chia thêm nữa chán chả muốn bán. thành hold to die luôn. giờ mình ôm đống coin rác chia cả100 lần cũng có.

Người anh em đồng môn đây r =)) con mà mình ôm nhiều nhất là ZIL =)) rác khỏi chê haha

Con này cũng chia 4 từ đỉnh :frowning: ước mơ về bờ xa quá rồi