[Sổ Tay Đầu Tư] Đầu tư Crypto hoàn hảo từ A đến Z

Mới thấy tiêu đề thôi đã yo lắm rồi. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Lượt thích

vắng đâu vẫn đông vui tấp nập mà :v a/e đang tu luyện chờ ngày đánh sập thị trường cùng anh thôi :slight_smile: nhớ ngày nào còn ngu ngơ chả biết gì, đến giờ cũng đã tiến bộ hơn nhiều. Cảm ơn anh rất nhiều ạ.

1 Lượt thích

Cảm ơn anh rất nhiều. Đợt này e thấy các dự án của gamefi Việt nam tràn ngập. các KoLs thi nhau kéo cộng đồng fomo xong xả k thương tiếc. thấy hoang mang thật sự a ạ :rofl: :rofl:

2 Lượt thích

chủ yếu là copy từ game truyền thống sang, gọi vốn các kiểu xong xả, nhìn cái chart -80%, -90% mà chán

bác bảo vậy mấy ae newbie lại tưởng thật. mà a trung quê ở đâu hưng yên thế. e cũng ở hưng yên này (yên mỹ)

2 Lượt thích

Bài dài nhưng đọc thấy thích hihi. Ko biết ngày nào đó ad medio có thể ra bài đầu tư CK A-Z dài cx giống vậy để mọi người chiến mọi thị trường luôn. Cảm ơn ad đã bỏ thời gian kaka :smiling_face_with_three_hearts:

2 Lượt thích

Kì công thực sự, thanks ad nhé. Em cũng đang tìm hiểu mà thấy nhiều dự án quá. Thôi cứ bỏ mỗi con ido vài trăm $. 10 con chỉ mong 2 con thành công. 3 con còn sống còn 5 con chết quách đi cũng được​:rofl::rofl:

3 Lượt thích

thế thì bác bỏ vài trăm đô đó đánh all in 1 lần tin nonfam có khi còn lời hơn đấy. :v chọn 2 tài khoản, buy sell ngược nhau. full margin.
trường hợp nó quét 2 đầu thì coi như đầu tư coin thua lỗ.
trường hợp nó chạy đúng 1 chiều thì chả ăn đậm. Thế còn lãi hơn là đầu tư coin mò thế này :v

3 Lượt thích

E k trade 2 tháng rùi=)) Hơn năm rồi mà vẫn như newbie nên hơi nản
Nay mới vào HQ đọc

1 Lượt thích

dừng lại là thất bại. tiếp tục là còn hi vọng :)))

2 Lượt thích

tôi bị phế hết võ công rồi=)).giờ đầu óc trống rỗng,nhìn biểu đồ trả hiểu gì nữa :sweat_smile:

2 Lượt thích

tại bác vẫn chưa được đả thông kinh mạch. cứ coi đơn giản forex là trò chơi tài sửu 1 ăn 1 đi. chơi rr 1:1 với broker . vào lệnh xem thằng nào hên xui trước. sau đó tìm điểm nào vào để thay vì mình sợ Sl thì thằng broker nó phải sợ TP của mình. xác suất 50/50 chứ nó có nằm gầm giường nhà bác đâu mà canh bác vào lệnh là cho giá chạy SL ngay được.

2 Lượt thích

Nonfam oánh vàng kiểu đó ngon đó kkkk

Bài viết rất chi tiết và đầy đủ, cám ơn Medio. Đầu tư theo kiểu mua tại KLVQT với những tài sản có giá trị nó dễ dàng (đúng là giải toán cấp 1) và nhẹ đầu thật sự mà lợi nhuận kiếm được cũng nhiều nữa. Chủ yếu là cần nhẫn nại và tin tưởng vào tài sản mình đã chọn.

2 Lượt thích

cảm ơn ad rất nhiều. bài viết rất hay ah. dạo này rất ngõng những bài viết của ad

2 Lượt thích

Cảm giác đi cùng dự án từ ngày đầu cũng vui mà bác. Trade thì cứ đều là được chứ hên xui gì kiểu đó hehee

ui trúng được ido thì ít cũng phải x2 đó chứ bác

1 Lượt thích

có 2 loại coin chắc chắn tăng giá thứ 1 là con mình định mua thứ 2 là con mình vừa bán bán :smile:

Như một bức tranh về đầu tư thị trường crypto a ak. e biết đến crypto từ năm 2017, rất đồng tình với những điều a chia sẻ ak. đầy đủ, ngắn gon, có tính thực tế và áp dụng được. dù biết đến thị trường sớm nhưng k kiếm được nhiều tiền do thời đó “Địa” chưa lành, Thiên chưa gặp được a,vẫn mải mê chỉ báo. rồi nhân cũng k chỉnh được hòa nên kết quả nghĩ tới lại chán vl. mùa này e đang holh đến cuối mùa rồi báo cáo a kết quả, nhưng chắc là có ăn rồi. Đúng 1 lần là đủ
chúc a và gia đình giáng sinh an lành và ấm áp !

3 Lượt thích

Vẫn là ad, chi tiết và chau chuốt đến tưng chữ, luôn hâm mộ ad, hy vọng 1 ngày nào đó có dịp off với ad lẫn anh em group.

1 Lượt thích