SL AUDUSD mà chưa biết do đâu?

e thấy giá đang ở giữa KL và KLQT tăng, lên dự đoán giá sẽ về KLQT.
đặt lệnh ở KLQT của xh giảm và bị SL.
xem đi xem lại vẫn chưa hiểu tại sao giá đến đó lại phá lên luôn ạ.

e đồng ý là H4 tăng trong xh giảm lớn.

Nhưng xh nhỏ hiện tại đang giảm và giá chưa đến vùng mua nào cả.

Đúng là tin tức nó phản ánh vào giá hết, Tuy nhiên mọi người cũng nên né những lệnh trong ngày có tin quan trọng diễn ra vì đấy là thời điểm dễ quét stop hoặc giá chạy hướng nào khi tin ra trong ngắn hạn chúng ta không rõ được.
Lý do cây nến đó là do ảnh hưởng tin công bố lãi suất ngân hàng trung ương Mỹ (FED). Thường những tin lãi suất ngân hàng TW là tin mạnh mọi người cũng nên chú ý…
Tối này 18/3 lúc 19h giờ VN là Ngân hàng trung ương Anh công bố lãi suất…nên tránh thì hơn…

2 Lượt thích

Hi bạn,

Mình không nhận định tại sao nó lại tăng như vậy, mình gửi bạn góc nhìn về KLV quan trọng M15, vì mình thấy bạn xác định chưa chính xác rồi:

5 Lượt thích

mình thấy H4 xét ngắn ngắn thì keylever quan trọng như z thấy cũng ổn nè bạn…giá tăng trở lại chính xác keylever quan trọng H4 nè…hi…hem biết đúng k…

2 Lượt thích

Cảm ơn mọi người nhiều ạ.

e vừa phân tích kèo Au cho bác đó .
tối qua đi xem phim e tưởng lệnh 1 em bị Sl rồi cơ ý , may sao cô vẫn thương :))

1 Lượt thích

1 Lượt thích

minh nghi H4 van la xh huong tăng. do chua pha dc KLQT tăng truoc đo. nen cơ bản bạn sell trong 1 xh tăng thì…

1 Lượt thích

đúng r b.H4 đang tăng hồi
Mình thấy giá đi đến giữa KL và KLQT tăng của H4 lên dự đoán giá sẽ đi xuống KLQT của H4
Lên mình sell xuông đó b ạ.

về vùng đỉnh cũ của h4 và fibonacci của h4 nhé

1 Lượt thích

tks bạn chia sẻ. mình cũng nghĩ như mọi người. là xu hướng chính H4 vẫn đang tăng. giá hồi về có thể là đỉnh cũ hoặc fibo 0,5-0,618 chứ k về QT H4 nữa. mà cũng k lúc nào cũng chính xác 100% được. :v sao

1 Lượt thích

theo e sclap thì bác nên né cái tin cực quan trọng kiểu Fed thông báo ra vì nó sẽ gây nhiễu m15 cực mạnh còn nếu trade khung h4 trở nên thì không cần quan tâm

1 Lượt thích