SL 3 lệnh tiên tục trong 30p

Mọi người xem giúp e và chỉ cho e những lỗi sai với.
Chứ tóc e rụng nhiều lắm rồi,mỗi lần cho tay lên vò đầu là lại rụng vài sợi xuống :sob:

E quyết định vào thêm lệnh 3 dựa vào OB nữa.

2 Lượt thích

Bạn đang tư duy chưa đúng về CTTT + OB hợp lệ rồi b ah
Trong nhóm bác Quyết và anh em đang trao đổi và nhìn ra cách khắc phục rồi b

1 Lượt thích

thanks bác. để e xin vô nhóm học hỏi thêm

2 Lượt thích

chấm tại đây, tại mình có 1 lệnh đang chạy, để chạy xong xem kết quả rồi thảo luận thêm với bạn :slight_smile:

cho e xin 1slot vào nhóm để học hỏi được k bác
dạo này lú hết cả đầu r

1 Lượt thích

MN ibox mình add vào nhóm nhé

4 Lượt thích

Giá về OB H1 dow xuống. Canh sell hợp lý hơn. Thật sự OB kết hợp với Liquidity quá lợi hại.

1 Lượt thích

Lên tf m15 cái nhìn không ra cấu trúc gì cả , mình nghĩ là chắc do bác để ý quá nhiều vào cái OB đó rồi

Xin 1 slot nhóm bác Quyết nha b

1 Lượt thích

cho mình vào nhóm với bạn ơi :)) mình k biết Ibox thế nào

Bạn thêm mình vào nhóm được không? Mình cũng ko biết inbox thế nào.:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Bác add cho mình vào nhón cái nhé.

SMC của bạn m chưa nghiên cứu nên không hiểu lắm nhưng mấy lệnh theo kiểu medio theo mình không đúng lắm, theo mình bạn đanh đánh m5 nên phải đẹp phá đẹp hồi đẹp.

Hic , mình bị giống b luôn , mà k ngờ cách vào lệnh của mình y hệt b =)). SL hẳn 3 lệnh , r phát cuối qdinh thử OB … :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:… vẫn chưa tìm ra lý dooo

Thêm mình vào nhóm với.

bạn tải hình lên sao v mình toàn bị dấu ! ở trước ảnh.

Bác xem bài này nhé

2 Lượt thích

vãi lều :v đọc tiêu đề biết ngay chơi SL ngắn. sống nhiều ngày mà. trade vội thế.
Trade kiểu này dù có ăn 1000 R cũng chết sớm vì đau tim thôi.
Bạn cứ trade theo cách này ở TF lớn hơn xem có hiệu quả hơn ko.

2 Lượt thích

à mà thua thế này bạn có nghĩ mất 3R trong 30 phút nhưng nếu như làm ngược lại thì sẽ được 3R trong 30 phút ko :v

1 Lượt thích

SL thỳ rất nhanh còn TP thỳ đợi dài cổ bác ạ=))