Sàn xtb bị phốt ko rút được tiền liệu đúng ko ? Mong ad giải đáp

Các bạn tra sàn nào uy tín trên wikifx nhé,sàn trên 8 điểm hãng chơi

Mình trc có tk bên xtb mình thấy nạp rút bình thường, do tk thường spread khá cao đợt định đổi lên pro nhưng h xtb bỏ tk pro rồi nên mình rút hết vồn về vẫn thấy ok mà.

1 Lượt thích

Bạn cứ trade có lãi đi rồi hẵng tính phốt này phốt kia :rofl:
Nếu bạn bị k rút tiền dc thật thì có thể đăng bài, còn xem mấy comment feedback thì chả có độ tin cậy tí nào.

Mình thì chả tin sàn nào, mình nạp 20% tổng số định trade thôi, các sàn đều có đòn bẩy cao chả tội gì mà nạp hết tiền vào.

6 Lượt thích

mình đồng ý với bác này :smiley: trade mấy tháng rồi mà có thèm hỏi sàn nào tốt đâu. cứ exness với ic mà dã, tiền nạp vào chưa thấy ngày chui ra.

2 Lượt thích

Bạn xem video của anh Trung mới ra (https://www.youtube.com/watch?v=Y0laS6cSzIY) để đánh giá sàn uy tín nhé :laughing: :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Lượt thích

Mấy trang kiểu như WikiFX phần lớn đều có mùi tài trợ của các sàn giao dịch và nhiều feedback đến từ các sàn đối thủ dìm nhau. Bản thân mình thấy những sàn uy tín kiểu như XTB, Exness, IC Markets, Tickmill,… không bao giờ có chuyện không rút tiền, vì vốn của vài người không bõ với uy tín của họ.
Mình rút cũng có lần bị vấn đề nhưng là do cổng nạp vào khác với cổng rút ra nên phải rút đúng cổng mình đã nạp + thông tin chính chủ, những lần như vậy các sàn đều sẽ thông báo cách thức để mình có thể rút.
Một số người còn kiểu tham gia các chương trình Bonus, thưởng rồi không đọc kỹ quy định. Đến lúc không rút được tiền thưởng thì quay lại review xấu sàn nói là không rút được tiền.
Mọi người khi chọn những sàn uy tín như vậy thì chỉ quan tâm đến loại tài khoản, spread, tiện dụng, điều kiện giao dịch những cặp yêu thích của sàn nào hợp với mình hơn thì chọn mà thôi.

3 Lượt thích

Bạn cứ yên tâm, sàn XTB thì a Trung rút hàng tuần :smile:

1 Lượt thích

Ai đang trade sàn XTB cho mình hỏi với, hôm trước mình có đăng ký sàn những vì trời tối nến chưa xác minh, và trưa nay có bé gọi điện hướng dẫn hỏi han mình, có ai được chăm sóc như vậy chưa, và có hỏi mình rồi kết bạn zalo nữa, vậy xtb có hỗ trợ trực tiếp ở việt nam rồi phải không mọi người, à còn một email gửi cho mình nữa

Thank mọi người

1 Lượt thích

Mình chưa trade ở xtb, một số sàn mình đã đăng ký thì chỉ cần điềm email hay sdt là sẽ có bạn nv alo các kiểu giúp đỡ xác minh tài khoản giải đáp thắc mắc

3 Lượt thích

Theo mình biết bên XTB thì họ sẽ hỗ trợ cho bạn qua Zalo nhé vì mình cũng đang trade trên sàn đó lúc đầu cũng tưởng bị lừa :grin::grin::grin: . nhưng Ko có vấn đề gì đâu đó là cách họ support mình thôi ak

2 Lượt thích

sàn đó nạp rút có instant như exness không bạn, có hay hiện tượng lag không, có cho đặt SL gần không bạn

1 Lượt thích

Họ support đấy bạn nhé. XTB có văn phòng hỗ trợ ở Sài Gòn thì phải.

1 Lượt thích

hồi e mới đăng ký, cũng có bé gọi điện cho e. nói chuyển 1 hồi xong e khen bé giọng miền nam hay,giọng hay thế này chắc phải xinh gái lắm,e hỏi có ny chưa,các kiểu=)))
Từ đó ,1 ngày bé gọi cho e mấy cuộc luôn=)))

1 Lượt thích

Vừa mở tài khoản, vừa có người quan tâm thế còn gì bằng bác nhỉ :laughing: :laughing:

Lo xa quá ,kiếm được tiền rồi sẽ biết rút được hay không , còn chưa lãi đều nghĩ gì mấy cái đấy cho nặng đầu nhỉ .
Sàn ngon thì không lo nó giữ tiền , mình thích rút về lúc nào cũng đuợc , còn không thì khác gì mấy sàn BO hay giam tiền người thắng đâu .

chuẩn men, tại lúc bé đó gọi cho mình thì vợ đang bên cạnh nên chỉ dám ậm ở, khi nó bảo kết bạn zalo phải ừ nhỏ sợ vợ nghe thấy =))