Sàn exness với xtb

Ai Ckoi thế như all in 1 ăn cả ngã ăn … :rofl::rofl::rofl:
Bán nhà để ckoi góp vốn

1 Lượt thích

A ơi, Hạn chế sl tp exness là hạn chế đặt lệnh limit hả a,hạn chế bn vậy a trung

1 Lượt thích

Hạn chế cả limit lẫn khi vào lệnh trực tiếp bạn nhé. Mỗi cặp sẽ giới hạn khác nhau lâu mình không trade Exness nên cũng không nhớ chính xác. Chẳng hạn từ điểm vào lệnh của bạn đến điểm stoploss là 6 pips trong khi giới hạn tối thiểu 7 pips thì bạn sẽ không đặt được lệnh.

Vâng,e cảm ơn,vd: giá chạy cách entry 3 4pip vô lệnh limit có dc k a

giống kiểu em lần đầu đánh lô trúng 2 ngày liền là nghỉ luôn. không cho chủ lô gỡ luôn :)))

2 Lượt thích

Riêng khoản hạn chế này mình thấy IC Market khá ổn kp biết mn thấy tn

2 Lượt thích

cho mình hỏi exness loại TK nào tốt ạ

Exness bạn có thể dùng Raw Spread hoặc Pro nhé. Mình hay dùng Raw

1 Lượt thích

em cảm ơn nhiều ạ em đang dùng fbs nó cứ ko khớp lệnh.

1 Lượt thích

nếu mà tối để tối ưu lợi nhuân cộng với phù hợp vs daytrader chắc dùng exness thôi, tiếc nỗi xtb giao diện đẹp quá

1 Lượt thích

Các bác cho e hỏi là ở sàn xtb Có rút tiền qua ngân lượng được không hay chỉ rút dk qua tài khoản ngân hàng thôi ạ?

Giờ chỉ rút về TK ngân hàng thôi bạn nhé.

1 Lượt thích

Giờ XTB bỏ Pro rồi nên bạn chưa đăng ký được Pro thì dùng Exness sẽ ok hơn.

2 Lượt thích

Ad T cho mình hỏi chút, nạp vào XTB bằng ngân lượng nhưng rút lại về thẳng tk ngân hàng à bạn?

1 Lượt thích

mình cũng chưa đăng kí được.cảm ơn ad nhé

Anh em nào trade bên Exness có thể cho em lời khuyên là Day Trader nên dùng tài khoản nào không ạ? Như em nghiên cứu thì thấy có tài khoản Raw Spread và tài khoản Zero kiểu na ná nhau, đều spread thấp và đều mất commission. Còn tài khoản Pro thi spread cao hơn 2 loại kia 1 chút nhưng lại free commisson. Cũng đang hơi phân vân giữa Raw Spread và Zero. Mong anh em tư vấn giúp mình.

1 Lượt thích

zero hoa hồng cao lắm bạn để ý là thấy chó cập 15$/lot

Ồ vậy à bạn, tại mình thấy trên trang chủ ghi $3.5/lot/chiều giống Raw Spread nên phải lên tham khảo anh em :smiley: Ở bên XTB 1 thời gian thấy cũng khá ngon nhưng mà dạo này bị hụt mấy lệnh do thi thoảng bị giãn spread đột ngột, rõ ràng cán qua điểm Limit của mình 1 đoạn dài rồi mà cũng không khớp. 2 tuần mất 3 kèo limit như vậy rồi nên đổi qua Exness coi sao.

zero thì hầu như 30 cặp sp bằng không , hoa hồng cũng rẻ mà vào 0.1 lot thì mất phí 0.70$ … thì 1 lot 7$ thôi