RI VIU lệnh vàng đầu tuần

vui quá anh em ạ, có 1 lệnh sell xuống mình không rì viu,
tiếc là lệnh GU trên sàn mình không khớp buylimt

cuối cùng cũng tp anh em ạ, sl thì nhanh thế, tp thì lâu thế, chờ mãi mỏi cả cổ

7 Lượt thích

Bác viết chi tiết đc ko, mình ko hiểu gì cả :joy::joy::joy:

3 Lượt thích

thì đó, ghi chi tiết vậy rồi còn gì

Nội công mình chắc là chưa đủ nên chưa hiểu đc.
Chúc mừng bạn

1 Lượt thích

thật ra hiểu rõ thế nào là vùng cung vùng cầu, là oke thôi, vẫn là pp của medio thôi, đánh theo xu hướng

Phương pháp wyckyoff gì đó hả bác, bác thử viết text ngôn ngữ của medio đi cho mình tham khảo với

1 Lượt thích

vẫn là pp của medio thôi, tý rảnh mình làm tex chia sẻ cái vùng cung vùng cầu tại key là mn hiểu hết mà, nhìn dễ lắm

2 Lượt thích

à tiện thể khoe là còn vài pip nữa là tp thôi :))

1 Lượt thích

theo mình nếu bạn chia sẻ thì nên chia sẻ cụ thể và chi tiết để mn hiểu được góc nhìn của bạn. Còn mn dùng pp của a Medio đã thấy rối rồi mà bạn chia sẻ kiểu này thì càng rối thêm. Mình nghĩ mn nên nhuần nhuyễn cấu trúc thị trường trc đi, phải xác định đúng KL trước thì mới biết mình đang đứng ở đâu trong thị trường. Còn vùng cung cầu mn có thể học thêm trên kênh của bạn Minh Lâm, khá hay và chi tiết đó. cấu trúc thị trường kết hợp cung cầu thực sự rất hay và mình cũng đang tập luyện thôi.
Mình đọc cả bài chia sẻ trước của chủ top rồi, thấy chia sẻ gây khó hiểu cho mn như vậy thì ko nên. Thân!

4 Lượt thích

mình chỉ nói đến cái vùng cung và vùng cầu tai key nhá, cấu trúc thị trường thì mn rõ hết rồi còn gì

1 Lượt thích