REVIEW thảo luận CẬU VÀNG

Chào mọi người , cũng lâu lắm rồi mình không viết bài trên hội quán cũng ro một phần bận với phải học và làm thêm nhiều thứ nữa , nhưng mình vẫn lên đọc bài và coment của các bạn .

mjk vào và ăn được khá nhiều lệnh nhưng PP không chính quy theo hội quán , nên mjk chỉ chia sẻ những lệnh mình vào theo pp trên hội quán thôi nhé

mình vẫn trade và note lại những lệnh cần phải học khi đã vào thôi như những gì anh trung đã dạy
ở tuần này thứ 2 thị trường không chạy ro các bank nghỉ nên mình vào lệnh ở thứ 3 và hôm nay có một số lệnh chia sẻ vơi mọi người

lúc mình nhìn là giá nó đang ở 9h45 view của mình là nhìn xau lên 1814.760
đã kẻ được ra những ob mà mình nghĩ nó xẽ đẩy lên được đơn giản bây giờ là đợi xác nhận khung bé thôi
lệnh 1

lệnh 1 được 4 r
lệnh 2 nó đã phá được cái ob dọc đường rồi

mjk về m1 đợi

TỔNG 2 LỆNH XAU 8R với BE HÒA LỆNH SELL
nay mới lost lệnh eurcad nhưng mjk tìm được ra lý ro rồi nên có lẽ ko review nữa
thank mọi người đã đọc đến đây
BÀI VIẾT NHANH NÊN CÒN NHIỀU THIẾU SÓT MONG MỌI NGƯỜI BỎ QUA

10 Lượt thích

cảm ơn bác nhiều vì đã chia sẻ :smiling_face_with_three_hearts:
cho e hỏi mấy chỗ này ạ

chỗ này bác xác định có phải là giá phá qua ob sau klqt (bài 6 ob x cttt) nên đảo chiều đúng ko ạ hay tại cái ob bác kẻ là klqt tại đó luôn ạ?

cái đường màu vàng có râu phá qua bác canh vào lệnh vì sao vậy ạ? bác giải thích rõ hơn đc ko ạ?
cảm ơn bác nhìu :smiling_face_with_three_hearts:

lúc đó nó về vùng canh buy , và phá cái ob sạch mjk cho là vậy nên et và quản lý lệnh chắc bạn ạ

2 Lượt thích

hôm qua và hôm nay mình mới vào được vài lệnh

1 Lượt thích

mjk vừa mới hòa do sell lệnh XAU

1 Lượt thích

bác đỉnh quá vào lệnh ảo diệu thật đấy :+1:

1 Lượt thích

hôm qua mjk có vào được lệnh XAU , sl hơi lớn

mjk be sl lệnh sell cái là chuyển hướng sang buy luôn

ae có ai sell vàng sáng nay không , mjk sell sl 1 lệnh nên nghỉ luôn

Hôm nay mjk đá sang audcad vì có người hỏi , nên vào được lệnh này đúng bài a trung vừa chia sẻ

Ngó con xau mjk vừa tp đc lệnh này

1 Lượt thích

H1

M15
Usdjpy nay mjk rảnh nên thấy nhiều kèo

1 Lượt thích

Lệnh xau m3

SL có 1 cái mà trade căng vậy bạn

chắc hên a ạ , vs canh mấy lệnh bị hụt