Review Lệnh ngày 15,16/07/2021. Chuỗi Win liên tiếp 13R trong 2 ngày

Mình xem bên fxcm nha bạn

lúc đó mình nghĩ nó chạy như này…

2 Lượt thích

Chúc mừng Bạn ! Lệnh 4 của Bạn lúc giá về đến KLQT mình cũng thấy mô hình nến EG tuy nhiên ko dám sell vì trc đó nó về nơi bắt đầu xu hướng tăng cũ M15 chak do nhát gan quá :d

1 Lượt thích

chúc mừng bạn nhé. Công nhận bạn hay thật theo dỏi hết luôn cả con sóng. Mình W 1 lênh hoặc L 1 lệnh là ko vào được nữa. Kiểu ngủ quên trên chiến thắng và ko muốn thua. Còn thua thì sợ thua nữa lại ko vào tiếp.

1 Lượt thích

hội quán đúng là ngọa hổ tàng long mà, chúc mừng chủ thớt nhé
cứ thế phát huy để giữ lại tiền thua của các ae khác, hoặc lấy của bọn tây lông về

1 Lượt thích

hihi…mình cũng dành toàn thơi gian cho trade nên ngồi backtest với xem biểu đồ cả ngày. Khi thấy xu hướng rõ ràng chạy đẹp là vào lệnh ngay…Win thì chiến tiếp thừa thắng xông lên.hi. còn thua thì ngồi lại mổ xẻ ra xem tại sao thua cứ thế lặp đi lặp lại…đó là cách mà mình đã và đang làm á

4 Lượt thích

Hay quá. Chúc mừng bác :muscle:

1 Lượt thích

Chúc mừng bác. review lệnh hay quá. mong bác ra nhiều review để ae mới như e học hỏi ạ

1 Lượt thích

chưa bao giờ được như này luôn :frowning:

4 lệnh ăn trọn xu hướng bác đúng là ăn hết phần thiên hạ :100: haha

Người ta gửi ngân hàng cả năm mới được 6%, ông kiếm trong 13R trong 2 ngày, chơi vầy ai chơi lại chứ!

E cũng xin góp vui: lúc đầu nó phá là phá giả nhưng quay lại và tiếp tục phá lần nữa thì đó là phá thiệt r ạ

1 Lượt thích

amazing god job bác , cái khoản đợi xác nhận vô cùng quan trọng thay vì limit . xác nhận nó khác kì vọng , khi mà thấy lực bán mạnh thì cứ thế mà vả thôi .
sau đợt limit tạch liên tục thì giờ e cũng cố đợi quả bao phủ hay pinbar rồi mới vào lệnh , SL cứ rộng ra chấp nhận RR thấp 1 tẹo cũng không vấn đề gì . miễn là đủ thời gian kéo SL hoà là ok

1 Lượt thích