Review Lệnh ngày 15,16/07/2021. Chuỗi Win liên tiếp 13R trong 2 ngày

" Hãy tin những gì bạn thấy bạn sẽ kiếm được tiền trong thị trường này " câu này nghe quen không mọi người.
Đó là câu nói của A Trung trong một video trên youtobe.

Tổng kết lại mình được 13R trong 2 ngày.
Trên đây là toàn bộ nhưng gì mình đã phân tích. Đều mang tính chủ quan của riêng mình. Và đây cũng chỉ là thành quả nho nhỏ của mình thôi.
Mình chia sẻ để mọi người cùng tham khảo cũng như mình cũng được tâm sự với các bạn đồng nghiệp vậy.
Thật sự thì ngồi phân tích ngồi trade nó cô đơn, tẻ nhạt cả ngày chỉ ngồi nhìn nến, có những lênh thua lệnh thắng chả biết tâm sự với ai. cũng may có hội quán để mình chia sẻ đôi chút. cũng đỡ phần nào mọi người ạ.
Mình rất cảm ơn A Trung về phương pháp cũng như tạo ra hội quán để mọi người có thể chia sẻ với nhau.
Và mình tin tuyêt đối vào phương pháp và luyện tập chăm chỉ mỗi ngày. chúc mọi người thành công. chúc cả mình nữa. hihi :innocent: :innocent: :innocent:

66 Lượt thích

Thật tuyệt vời. Chúc mừng bạn nhé! :beers:

2 Lượt thích

lệnh bán tại klv M15 đẹp đấy bạn.Mình thích mấy cái lệnh đọc nến tại klv quan trọng.
Bình thường nó sw một lúc ở klv quan trọng. Nên hôm đấy cảnh báo kêu mình đợi một lúc mới vào xem nến xem có bán xuống được không mà lúc sau nó xuống luôn rồi mới tiếc chứ @@

3 Lượt thích

Chúc mừng bác nhé, ko biết có ai bị như e ko, back test thì ok lắm, lúc làm thật thì nhìn kèo xấu vẫn cứ muốn vào, thành ra tuần này SL với hoà mãi :sweat_smile:

5 Lượt thích

Ai cũng vậy đó bạn. Cứ muốn ăn thua với thị trường thôi. Hihi.

1 Lượt thích

Cái hình đầu tiên hình như đó ko phải klqt m15 đâu bạn, theo mình nó ở tít dưới tại vì check thì đoạn trên nó là phá giả thôi

2 Lượt thích

mình cùng thấy giống bạn

3 Lượt thích

Những lệnh bác vào toàn những lệnh chất lượng.
Phân tích rõ ràng, đọc nến, momentum rõ ràng… rất đáng học hỏi.
Cảm ơn bạn

1 Lượt thích

mình thấy như này, nhưng bác win thì chúc mừng bác :smiley:

3 Lượt thích

mình có thắc mắt là sao bạn nghĩ nó là KL vậy?

3 Lượt thích

Tuần này thì trường chạy khá là đẹp. Chúc mừng bác nha

1 Lượt thích

Thi triển võ công đúng môm phái đây rồi . Mình hy vọng bạn giao dịch thành công và up lên cho A E có động lực

4 Lượt thích

pha này mông lung qua…giờ mới nhận ra. đây là phá vỡ giả.

’’

1 Lượt thích

đúng phá vỡ giả bạn ạ.

1 Lượt thích

bác trade tốt quá.mình nhìn h1 thì lại k dám vào lệnh sell thứ 2 và thứ 3

2 Lượt thích

@ducquang2020 nếu đó là keylv quan trọng thì bạn giải thích phần sau cho mình nghe với …sau khi phá thì hồi về đâu và tiếp tục xuống đâu… không phải sau khi phá thì đã đảo chiều và sẽ tìm về nơi bắt đầu của con sóng tăng à b???

1 Lượt thích

Bác xem biểu đồ tradingview sàn nào thế

Chúc mừng b. Ảo nhờ, mút hết ntn thì ai chơi lại. Limit tại đáy cũ, klqt đều tp cả. key phá, key chính cùng ko rõ ràng lắm. Đỏ ăn tất​:laughing::laughing::laughing:

Chúc mừng bạn nhé. GU H1 sideway làm mình ko nhìn ra được kèo nào

Phần sau y chang tiếp tục từ hình số 2 đi đó bạn.