Review lệnh EU 23/3 . Medio đã bị bắt cóc!?

Chào các bạn, mình review lệnh này ae vào xem cách mình phân tích vậy ổn chưa, hay chỉ là 1 lệnh may mắn.
Mình để tiêu đề giật tít để Medio ( Trung) có thấy thì vào tương tác với anh em nhiều hơn vì lâu rồi không thấy Tr ra video cũng như tương tác với ae trên hội quán, mình thấy còn nhiều ae đang ngụp lặn gỡ rối và cả mình nữa nên mình mong những ae giỏi hơn cũng như Tr thường xuyên vào góp ý để ae tiến bộ hơn cũng như để hội quán nhộn nhịp hơn chứ nghề trade này thực chất nhiều lúc rất cô đơn luôn. Đó cũng là lí do mình quyết định mua khóa học trọn đời để có một nơi giao lưu cùng anh em.

11 Lượt thích

Đợt vừa rồi mình bận làm cái này nên tập trung nhiều vào đó nên mất tích 1 tí anh em thông cảm nhé :smiley:

Trade m1 không xuống tf nhỏ hơn kiểm tra được nên chỗ này cũng hên xui. Bạn tham khảo thử góc nhìn của mình nhé

Đó là góc nhìn mua hoặc đợi xác nhận đảo chiều. Còn đây là góc nhìn bán

Mà theo bài mưu hèn 5 mình cũng nói cách mình đi theo khung thời gian rồi.
Ở trường hợp này thì đi theo khung nhỏ được rồi

Tất cả cái này đều là dựa vào những bài mưu hèn trước mình cũng chia sẻ rồi nên cũng nói nhanh. Không biết mình giải thích chỗ này có nhanh với bạn không. Nếu chưa hiểu thì bạn cứ hỏi nhé

5 Lượt thích

ad mới lấy vợ xong nên lặn đó mà , không thông báo cho anh em làm anh em sốt ruột quá a :joy: :joy:

Trước đó toàn lên đây với ae thì thời gian đâu tìm người yêu với vợ, mình mới lặn có 1 tí mà đã có người yêu xong còn lấy được luôn thì đó hẳn phải là bác sĩ bảo cưới.
Mà nếu như vậy thì đó là hành động all in, không quản lý rủi ro => Không phải nhé :joy:
Lấy vợ thì xác định lặn 1 năm nhé :rofl:

6 Lượt thích

Phải liều tí mới lấy được vợ bác Trung ạ :grin:

có khi vợ bác trung trong hội quán cũng nên :melting_face:

1 Lượt thích

vậy là lệnh này mình ăn rùa rồi, mình chỉ xđ định đc klqt của xh tăng nhỏ, rồi đặt lệnh theo fibo + mô hình nến đảo chiều chứ lúc đó mình ko nhận ra khối OB nhỏ của xh giảm. học hành bữa giờ vẫn chưa đâu vào đâu cả. chán.

luôn nể anh, chưa bao giờ thấy 1 người hết mình vì khóa học đến như thế, tuy e không hoàn toàn trade theo pp của a nhưng thật sự rất nể lẫn hâm mộ mọi thứ a làm, hy vọng khi ra hà nội e sẽ gặp được đại ca 1 lần^^

1 Lượt thích

A Medio ơi. Trong video 10.3 trong khóa học a có nói vào xem thêm bài mưu hèn kế bẩn 9. Nhưng series mưu hèn kế bẩn đâu có bài 9 đâu a? hay a nhầm với bài mấy vậy ạ???

2 Lượt thích

Medio cho mình hỏi, tại sao giá chưa phá KLQT có OB csd ở khung lớn mà mình có thể sell được ở KLQT khung nhỏ có OB csd như thế kia?

đó là góc nhìn bán thôi bạn, a Medio đang giả định là nó đã phá thì bán như thế

1 Lượt thích

mình cũng nghi là như thế ý

1 Lượt thích

Lý thuyết Dow trong “sê ri” MHKB thì có bài 6, chắc ý ad là bài này. B tham khảo nhé.
Hoặc biết đâu ad sắp ra thêm bài 9. :smiling_imp: :smiling_imp:

Bài 9 đấy bạn. Có điều mình đang viết dở :smile:

1 Lượt thích

Cám ơn Tr nhé. Mình hiểu đoạn này rồi.

1 Lượt thích