Review lệnh của medio

Mong Anh medio hàng tuần up đều 1, 2 bài review lệnh của chính medio cho mọi người cùng học hỏi về tư duy và cách nhìn thị trường . Cũng làm chủ đề cho hội quán nhộn nhịp hơn chút. Nhiều khi định vào hội quán xem mà chg có bài mới của ai để học hỏi thêm. @Medio

14 Lượt thích

anh ME đang bận cưới vợ sinh con rồi anh ạ :joy::joy:

Mình cũng mong mỏi giống bạn, qua review lệnh học hỏi được rất nhiều thứ.

4 Lượt thích

Nếu medio review thì thực sự là những kiến thức rất thực chiến, áp dụng các bài học và kinh nghiệm ngay trong lệnh, mình nghĩ mọi ng sẽ học 1 cách trực quan hơn @Medio

4 Lượt thích

Đồng thuận với ý kiến của bạn, nếu có thể 1 tuần 1 lệnh phân tích thì mọi người trong Hội Quán rất là Hoan Hỷ. Mong AD TRUNG tương tác với mọi người nhiều hơn một chút.

3 Lượt thích

Tại vì mình thấy cùng chung kiến thức truyền đạt nhưng mỗi người có một góc nhìn khác nhau, khi mọi ng review lệnh thực sự mình rất phân vân, mình muốn đc nhìn góc nhìn vào lệnh của Medio để đồng nhất quan điểm và tư duy cho đúng phương pháp đang học

1 Lượt thích

kiến thức trên này cũng đủ rồi ạ, nhưng dù gì cũng là tù trưởng mà tàu ngầm quá hehe

Mình tu luyện thêm có cái gì hay hoặc cải thiện hơn để viết thêm bài Mưu hèn mà tu mãi chưa lòi ra thêm cái mới. Review giờ toàn cái cũ, cuối cùng vẫn chỉ là vào lệnh tại KLQT có OB csd, chưa là gì thì vào mà đã là gì thì đợi xem nó có phá cái đó không thôi.

8 Lượt thích

Vẫn mong a review các lệnh thực tế để mọi ng có thể thấy chuẩn chỉ áp dụng vào biểu đồ nó là ntn. Các kiến thức yếu tố quyết định ra sao khi vào lệnh. Coi như một hình thức để ôn bài cũ :3

2 Lượt thích