Review GU 17/8 theo góc nhìn của em

đoạn gap đó ko tính, coi như nó đi ngang nhé b

1 Lượt thích

Mình thấy r. Hihi. Thanks bạn nhé

Bạn vào xem m5 sẽ thấy keylevel của xu hướng tăng trước, chờ nó phá qua sell là an toàn nhất, còn như bạn mình thấy không an toàn lắm , nhưng chúc mừng bạn đã lãi

đây là góc nhìn của mình. hơi khác ae. ae cho ý kiến

Oanda hnay đi cũng đẹp, còn fxcm đi nhìn khó lắm bác ạ, hnay ai xem oanda chắc cũng có lệnh r :))

2 Lượt thích

hình như chúng ta có cái nhìn khá tương đồng về biểu đồ của cặp GU này!kết bạn cùng chém gió đi bạn ơi!mình toàn thua nên cũng đang mông lung lắm

1 Lượt thích

Mình cũng đang sml này, dạo này mình học ad ngắt kết nối với zalo, fb, mạng xh, biến điện thoại thành cục gạch chỉ để nghe gọi rồi, có gì mình cứ thảo luận trên đây để mọi người cùng trao đổi học hỏi lẫn nhau luôn bạn nhé!

1 Lượt thích

mình ko có nhiều time nên mình giờ chỉ xem khung lớn thôi!theo khung lớn mình đã tp về 1.36 rồi đấy!nhưng đến lúc giá quay lại chạm entry mình ko dám vào tiếp lệnh sell nữa!xem khung lớn có thể giải thích những khúc mắc mà có bạn trên đây viết về việc GU đi 1 cách khó hiểu!tuy nhiên giá đã chạy rồi mới nhìn ra vấn đề thì còn gì mà nói nữa!quả thực giờ mình ko còn quan tâm lắm đến mấy bài viêt review lệnh nữa vì các bạn trade ở khung nhỏ quá!biến động quá nhanh,mình là người mới mà hoa mắt chóng mặt,lại còn công việc chính kiếm tiền nuôi gia đình,ko thể canh nến m15 thậm chí 1h cũng khó,làm việc tự do nên cv thất thường mà!giờ tập trade khung lớn thôi!

theo bác chỗ xu hướng giảm đang hồi lại gióng sang trái không là gì của sóng tăng hay xu hướng tăng bác??

sóng hay là xu hướng thì cũng mập mờ lắm, nhìn là sóng tăng nhưng xuống tf nhỏ là xu hướng (tf nhỏ, 5m,1m, 15s, 1s nó có vô số tf) lệnh kểu này m thấy đủ đk để vào còn ai an toàn hơn thì đợi cơ hội khác - ko có đúng sai=))

thank kiu sir!!! thế bác vào có tại tf nó hình thành xu hướng chứ không phải là tf là sóng đúng không bác?

tốt nhất là xuống tf nhỏ hơn 1 bậc mà giá phá key qt thì lệnh max đẹp

2 Lượt thích

cảm ơn bác nhiều, phân vân xuống bao nhiêu thì được bác nói luôn quá tuyệt rồi.