Reivew Lệnh EU tuần này của mình!

Đây là bài đầu tiên của mình, có gì sai sót ae nhắc nhở nhẹ tay nha:
Đầu tiên mình vào H4 , H1 xem mình đag đứng ở chỗ nào

Xuống M15 tìm điểm vào lệnh

Tổng kết tuần này mình vào 3 lệnh EU , thắng 2 thua 1 đạt 11,5r
Và kèm câu hỏi thắc mắc mong ad và mn giải đáp giúp tại sao ở lệnh 2 mình bị cán SL và giá hồi về vùng vô định mà lại tăng mạnh lên trên. Cảm ơn mn đã quan tâm

5 Lượt thích

Lệnh 1 sao bác vào dc lệnh ở đó thế,theo mk nó đi như vậy bác tham khảo thôi nha.

chỗ này m5 nó hồi ok ntn cơ mà bác?

Chúc mừng bác nhé. Mình cũng chỉ trade eu. Tuần rồi kiếm dk có 3r. Ý kiến bác tí thôi
Lệnh 1 hơi xấu.
Lệnh 2 chổ đó ko phải klqt m15 nhé, mà chỉ là klqt m5. bác để ý cây nén xanh hồi lên nuốt luôn cây nến đỏ. Nơi ko là gì của bác mới là klqt m15, giá về đó rồi đi lên tiếp.
Chúc bác tuần mới giữ phong độ tốt.

1 Lượt thích

Mk thấy nó chạm klvh4 r nên hơi ghê @@

2 Lượt thích

lệnh 1 nó cũng là klv qt m5 b ạ, cái chỗ hồi k là gì thì phải xuống hẳn cái klv qtm5 nó mới là klvqt m15 chứ b

1 Lượt thích

nó phá qua mạnh thế chả nhẽ hồi về ngay@@

Bác vào trc hay sau mấy cây nến phá kqt h4 thế @@ hơi lag

l1 là chưa còn l2 thì phá rõ mà bác, thế l1 mình ăn l2 thì lại hỏng:))

1tuan hơn chục R là thôm lắm r bác ơi =))

1 Lượt thích

Lệnh 1 gãy vì nó chạy theo timeframe lớn hơn thôi, mình cũng fail lệnh 1, sau đó đặt 1 lệnh nữa ở KLQT H1 nhưng nó không hồi về tới rồi đi thẳng lên luôn. Bay 1R

1 Lượt thích

lệnh 1 mình ăn 7r mà bạn ey

Ồ sorry mình đọc nhầm lệnh 2 của bác là lệnh 1.
Ngập mồm nhé chúc mừng bác

2 Lượt thích

vùng không là gì theo mình là đỉnh cũ H4 cũng là nơi giá vừa phá qua nên có lực mua mạnh tại vùng đó.
Lệnh 2 thì mình hiểu còn lệnh 1 giá chưa phá qua keylvl quan trọng giảm H4 mà bạn mua thì hơi liều. Mà liều chỗ này ăn nhiều, chúc mừng bạn nhé :D.

1 Lượt thích

cái nhìn của bác rất khách quan, nói thật lúc đấy mình k thèm nhìn h4 :))

2 Lượt thích

h nhìn kỹ lại thì mình sẽ k vào lệnh 1:)) , đây là 1 lệnh ăn hên của mình r bác ạ

1 Lượt thích