Ra mắt Trader Confession - Tâm sự kín dành cho Trader

Chào anh em!
Dựa vào gợi ý của 1 bạn comment trên blog của mình muốn có Confession dành cho anh em Trader để gửi tâm sự kín. Mình thấy ý tưởng này khá hay nên đã thực hiện nó.
Bạn muốn tâm sự về những nỗi đau thầm kín của nghề Trader?
Bạn muốn tâm sự mà không ai biết bạn là ai?
Bạn muốn nhận lời khuyên của mọi người?
Bạn muốn tâm sự mà không sợ bị anh em chúng bạn đặt biệt danh là xxx + Cry?
Tất cả đều có thể tâm sự tại: https://medio.vn/gui-confession/
Tại đây mình tiếp nhận mọi tâm sự của Trader từ online đến offline, từ trong nhà ra ngoài ngõ, …

13 Lượt thích

Hay quá a ơi
Có đc tâm sự những điều thầm kín ngoài nghề Trade ko a? :smiling_face_with_three_hearts:

3 Lượt thích

Anh em cứ thoải mái nhé. Cái này không như Hội Quán nên khóc thoải mái điiii

3 Lượt thích

Ra mắt cái này thì ôi dồi ôi luôn .

1 Lượt thích

Ôi dồi ôi là ý gì thế chú :))

1 Lượt thích

ok anh. thế em sẽ post dần dần bộ Ỷ Thiên Đồ Long ký lên conf =)))

chuyên mục này có sớm thì cái bài tâm sự dài lê thê chúc mừng sn a bữa cho vô đây là đẹp :smiley:

1 Lượt thích

Tâm sự thầm kín niềm hạnh phúc hay nỗi đau khi trót kết hôn với market :rofl: :rofl:

1 Lượt thích

Nhưng mà cái này post xong thì sẽ được đăng ở đâu nhỉ

Bài đấy phải để mình biết là quà sinh nhật từ ai chứ :))

1 Lượt thích

Sẽ có một danh mục bài viết riêng trên medio.vn . Mà vừa làm xong nên a chưa show ra thôi. Post vào hội quán trước để xem có anh em nào mở hàng trước không =))

2 Lượt thích

Khóc cùng không bác. :sweat_smile:

giờ muốn khóc mà không khóc được. thế mới khổ chứ :frowning: Cái thời điểm cảm xúc dạt dào nhất thì qua rồi

Em thì chết trong lòng 1 ít rồi anh ơi. Không lôi ra khóc được nữa :hot_face::hot_face::hot_face:

Khóc hết nổi r a ơi
A lại đẻ ra đứa nữa r :joy:

Giờ cảm xúc bảo hoài rồi hay là đánh tay lái chèo thuyền về bờ rồi nên cái tên DungCry đã lùi về dĩ vãng hả bác. :joy:

2 Lượt thích

Vậy là ra mắt đúng người, sai thời điểm rồi :sob:

tiền mất chưa lấy lại được. nhưng t lấy được cái khác giá trị hơn :)))

1 Lượt thích

Tuần này bị quét phá vỡ giả 3 lệnh rồi rồi giá quay đầu. Cố ngồi rặn ra bài khóc sao cho nó thê lương tí mà suốt từ chiều đến giờ chưa nghĩ được bài nào hay cả. Chán thật chứ. :sweat_smile:

1 Lượt thích

nó phải thế : lên đây khóc luôn có phải vui ko ae , giấu mặt làm gì :rofl:

1 Lượt thích