Nhờ sếp Trung tư vấn 1 trường hợp;

B xem thử nhận định của mình

2 Lượt thích

Ad ơi em xem video này ở đâu?

Mình rất rất hay gặp trường hợp này luôn mà hỏi từ lâu trong hội quán rồi nhưng vẫn chưa ai trả lời
Giá chưa chạm gì cũng ko fai fibo.vào lệnh theo xh hồi và ko hiểu sao sl luôn

2 Lượt thích

thì coi nó là xác suất đi bạn. thế nên mới có cái SL chứ.

Xác suất hơi nhiều :)) chắc tại thị trường ghét mình:)

haha cái này trước mình cũng hay bị dính, kiểu tạo 1 xu hướng giảm rồi mà giá chưa chạm Fibo hay đỉnh cũ đã đảo chiều, nên vào lệnh những lúc như thế này nên tp an toàn thôi (đáy cũ các kiểu) hoặc bỏ qua luôn :joy:

nếu nhìn rộng ra nó sẽ như này

nó test 1 cái đỉnh bên trái mình đã soi vài trường hợp n hư này

5 Lượt thích

B tìm vd trên biểu đồ đc k, chứ nhìn biểu đồ giản đơn này thì khó lắm vẽ kiểu gì chả ra.

Khi cái giá nó bị đẩy mạnh quá hay xu hướng tăng quá mạnh thì b phải cẩn thận vì nó sẽ k hồi về đỉnh hoặc đáy cũ đâu

Lúc này khả năng nó đã chạy theo khung lớn hơn của H1, có thể là H4 hoặc D1, bạn có thể chụp cái đoạn giá chạy nv tại khung H1, và H4 hoặc D1 lên hội quán để ae thảo luận không? Mình nghĩ khả năng đó rất cao,

có thể ớ cái chỗ hồi lên kia thì đoạn đó có thể là một cái KLV của khung nhỏ. Nếu bạn vào khung nhỏ nhất để nhìn thì có thể dó là 1 KLV.

M nghĩ nó chưa giảm

1. Đoạn phá lên trên đó chưa rõ ràng , có 1 cây rồi 1 cây đảo chiều luôn nên cái keylvel ở dưới đó chưa chắc đã là keylvel
  2. Vùng phá ở dưới đó cũng ko phải rõ ràng nốt. nó phá qua đáy rối gần như nằm yên ở đó

Theo mình là như thế này