Người Việt giúp nhau về SMC - Order Block

Vào hội quán tầm 10h tối thì đọc được bài của bác. Thích quá ngồi xem video rồi ghi chép đc 7 video thì đồng hồ chỉ 2h30 sáng.
Tự dưng nhớ đến câu: “Giấc mơ không phải là những thứ mà bạn nhìn thấy khi ngủ, giấc mơ là những điều mà không cho phép bạn ngủ”.
Chưa biết kết quả thực hành ntn nhưng xin chân thành cám ơn bác đã chia sẻ và anh Chương - người làm ra video rất nhiều.
Tính cám ơn a medio, cám ơn đảng và nhà nước… vân vân mây mây nữa :rofl:

12 Lượt thích

hóng bài này a ạ. e cũng đang backtest OB cái nào đúng thì phê cái không đúng thì xịt 1 chuỗi.

3 Lượt thích

Cảm ơn bạn đã chia sẽ.

1 Lượt thích

cám ơn bạn đã chia sẻ

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn rất nhiều

2 Lượt thích

ồ thật vui vì mình cũng biết thằng e này, nghe giọng nó chất phác cực luôn

1 Lượt thích

chia sẻ quá hay luôn bạn ơi. Mong bạn ra nhiều video hơn nữa.

1 Lượt thích

cảm ơn a đã chia sẻ, ngày càng thấy yêu nghề và a e hơn

1 Lượt thích

chia sẻ rất hữu ích với 1 người không hiểu tiếng Anh và k thích đọc phụ đề youtube ( k phải vì lười mà vì k hiểu hết ý của tác giả trong những video tiếng Anh ) như mình. cảm ơn bạn rất nhiều

5 Lượt thích

cảm ơn bạn nhiều vì đã chia sẻ

3 Lượt thích

Có vẻ như phương pháp SMC này như tạo 1 làn gió mới cho hội quán, mình thấy hội quán sôi nổi hơn hẳn. Và mình cũng thấy có rất nhiều cao thủ vừa có tâm vừa có tầm ẩn dật trong hội quán. Mình thấy thật may mắn vì đã ở trong hội quán, được học hỏi rất nhiều từ những chia sẻ của mọi người trong hội quán. Thank you for sharing!!! :heart: :heart: :heart:

7 Lượt thích

Cũng không ngờ chia sẻ của mình lại được mọi người hưởng ứng tích cực vậy. Hy vọng đã giúp được mọi người chút ít nào đó.
Do đợt mày mình cũng rất ít vào hội quán nên mọi người cần thêm thông tin cứ nhắn tin trong hội quán hoặc qua telegram của mình là FraserS90 nhé. Lúc nào trả lời được mình sẽ trả lời ngay nhé.
Cảm ơn mọi người

15 Lượt thích

bài giảng của Video hay quá bác à. vỡ ra dc nhiều điều

3 Lượt thích

những người mới như mình học pp của Medio còn chưa vững, vẫn bị thua lỗ nay thêm pp này thật sự mình loàn hết lên, mất phương hướng. mong sao Medio làm 1 video kết hợp 2 pp này cho rễ hiểu và biết cách chọn khối OB nào lên và không nên.

2 Lượt thích

cảm ơn bận chia sẻ nhưng thật sự mình xem hết video mà ko hiểu đc mà còn bị loạn giữa pp của Medio và pp này, bạn là người ít nhiều đã có kinh nghiệm về pp này thì bạn có thể làm một video chia sẻ lên đây cho anh em mới đc hiểu rõ hơn đc không? cảm ơn bạn trước nha

Cảm ơn bạn @Fraser_S, cảm ơn anh em Hội quán.

1 Lượt thích

thanks bác đã chia sẻ , chế độ không công khai thì biết là video hiếm rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:
Đúng là phải có cơ duyên mới học được

1 Lượt thích

Cảm ơn bạn đã chia sẻ :star_struck:

cảm ơn bạn đã chia se, chúc bạn có nhiều niềm vui

@Fraser_S cám ơn bác đã chia sẻ. Mình đang nghiên cứu nó, có gì thắc mắc xin được phép giao lưu với bác nhờ chỉ giáo